Amreli Express

Daily News Papers

સમાચાર

વીંગ કમાન્‍ડર અભિનંદન સહી સલામત પાછા ફરે તે માટે પ્રાર્થના સભા યોજાઈ

કોંગ્રેસનાં આગેવાનો ઉપસ્‍થિત રહૃાા હતા

અમરેલી, તા.ર8

બુધવારના રોજ ભારતીય હવાઈ દળના વીંગ કમાન્‍ડર અભિનંદન માતૃભૂમિની રક્ષા કરતાં તેમનું પ્‍લેન ક્રેશ થતાં તેઓને પાકિસ્‍તાની સેનાએ બંદી બનાવેલ છે. વીંગ કમાન્‍ડર અભિનંદન માતૃભૂમિની સેવા માટે સહી સલામત પાછા ફરે તે માટે થઈ અમરેલી જિલ્‍લા કોંગ્રેસ સમિતિ દ્વારા જિલ્‍લા પ્રમુખ અર્જુનભાઈ સોસાની આગેવાનીમાં અત્રેના ડો. જીવરાજ મહેતા ચોક ખાતે એક પ્રાર્થના સભાનું આયોજન કરેલ હતું. આ કાર્યક્રમાં ધારાસભ્‍ય વિરજીભાઈ ઠુંમર, ટીકુભાઈ વરૂ, તાલુકા પંચાયતના પ્રમુખ, નરેશભાઈ અકબરી, જિલ્‍લા પંચાયતના પ્રમુખ રવજીભાઈ વાઘેલા, દિનેશભાઈ ભંડેરી, શહેર કોંગ્રેસ પ્રમુખ લલિત ઠુંમર, તાલુકા પંચાયતના સદસ્‍ય ભરતભાઈ હપાણી તથા કોંગ્રેસના આગેવાન કાર્યકરો ઉપસ્‍થિત રહયા હતા.

error: Content is protected !!