Amreli Express

Daily News Papers

બ્રેકીંગ ન્યુઝ

અમરેલી જિલ્‍લા વિદ્યાસભા સ્‍કૂલમાં વિવિધ સ્‍પર્ધા યોજાઈ 

ડો. જીવરાજ મહેતા સંસ્‍થાપિત શ્રી અમરેલી જિલ્‍લા વિદ્યાસભા સંચાલિત શ્રીમતી શાંતાબેન હરિભાઈ ગજેરા સ્‍કૂલ તથા શ્રીમતી ચંપાબેન ગજેરા સ્‍કૂલના સંયુકત ઉપક્રમે બેડમિન્‍ટન તેમજ ચેસ ટૂર્નામેન્‍ટ સ્‍પર્ધાનું ભવ્‍યાતિભવ્‍ય વિદ્યાસભા કેમ્‍પસમાં ઈન્‍ડોર હોલમાં ઉજવણી કરવામાં આવી હતી. શાળાનાં કુલ 70 વિદ્યાર્થીઓએ ચેસ તેમજ બેડમિન્‍ટન સ્‍પર્ધામાં ભાગ લીધેલ હતો. જેમાં બે વિદ્યાર્થીઓ જિલ્‍લામાં વિજેતા બની શાળાનું ગૌરવ વધાર્યુ હતું. જેમાં ચેસ ટૂર્નામેન્‍ટમાં તેજાણી સુદર્શન તેમજ ધાનાણી નિર્મલ અને બેડમિન્‍ટન સ્‍પર્ધામાં જોષી નિર્મિત તેમજ તરકેશા ઈઝહાને પ્રથમ, દ્વિતિય સ્‍થાન પ્રાપ્‍ત કરી શાળા તેમજ જિલ્‍લાનેગૌરવ અપાવ્‍યું હતું. આ તકે શાળાના વ્‍યવસ્‍થાપક પ્રિન્‍સીપાલ, સુપરવાઈઝરએ ભાગ લીધેલ તમામ વિદ્યાર્થી તેમજ વિજેતા વિદ્યાર્થીઓને હૃદયપૂર્વક અભિનંદન પાઠવ્‍યા હતા. શાળાકક્ષાએ શિક્ષણ સાથે રમત જગતમાં પણ વિદ્યાર્થી પોતાનું શ્રેષ્ઠ પ્રદર્શન બતાવી પોતાના કલા કસબને પ્રગટ કરતા રહે જેથી ભવિષ્‍યમાં ઉમદા નાગરિક દેશને પ્રાપ્‍ત થાય જે સમાજ તથા દેશનું આંતરરાષ્‍ટ્રીય ક્ષેત્રે ગૌરવ પ્રાપ્‍ત કરે એવો હેતુ રહેલ હતો. જે વિદ્યાસભા સ્‍કૂલ હંમેશા પ્રતિભાને પાંગરવા માટે સતત પ્રોત્‍સાહન પુરૂ પાડે છે.

error: Content is protected !!