Amreli Express

Daily News Papers

અવસાનનોંધ

અવસાન નોંધ

અવસાન નોંધ

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલા નિવાસી સવિતાબેન લાલજીભાઈ ચોટલીયા (ઉ.વ.70) તા.13/3ને બુધવારના રોજ શ્રીજીચરણ પામેલ છે. તે મનસુખભાઈ તથા પ્રવીણભાઈના માતુશ્રી થાય છે. સદ્ગતનું બેસણું તા.1પ/3ને શુક્રવારના રોજ સાંજે 4 થી 6 સુધી તેમના નિવાસસ્‍થાન દેવળા ગેઈટ, સીતા હોટેલ સામે, સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલા નિવાસી રિઘ્‍ધિ સિઘ્‍ધિ મહાદેવ પરિવારમાં મોભી રણજીતગીરી મોહનગીરી ગોસ્‍વામી (હાલ રાજકોટ) (ઉ.વ.74)નું તા.8/3ને શુક્રવારના રોજ કૈલાસવાસ થયેલ છે. સદ્ગતનું બેસણું તા.14/3ને ગુરૂવારના રોજ સાંજે 4 થી 6 સુધી રિઘ્‍ધિ સિઘ્‍ધિ મહાદેવ મંદિર, સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલા નિવાસી ભીખુભાઈપાતાભાઈ રવીયા (થોરડીવાળા)ના પુત્રવધુ તથા વાવડીવાળા ઘનશ્‍યામભાઈ નરસીભાઈ મહેતાની પુત્રી શોભનાબેન હિતેષભાઈ રવીયા (ઉ.વ.38)નું તા.1ર/3ને મંગળવારના રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તે નરેશભાઈના ભાભી તથા રૂદ્રાક્ષ અને ભદ્રાક્ષના માતુશ્રી થાય છે. સદ્ગતનું બેસણું તા.14/3ને ગુરૂવારના રોજ રાજગોર બ્રાહ્મણ જ્ઞાતિ વાડી, દેવળા ગેઈટ, સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલા તાલુકાના પીઠવડી નિવાસી ધીરૂભાઈ ધનજીભાઈ મહીડાના ધર્મપત્‍નિ અમરબેન (ઉ.વ.8પ)નું તા.10/3ને રવિવારના રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તે ભરતભાઈ, શૈલેષભાઈ, મયુરભાઈના માતુશ્રી થાય છે. સદ્ગતની ઉત્તરક્રિયા તા.ર0/3ને બુધવારના રોજ તેમના નિવાસસ્‍થાન સાવરકુંડલા તાલુકાના પીઠવડી ખાતે રાખેલ છે.

error: Content is protected !!