Amreli Express

Daily News Papers

સમાચાર

આનંદો : રાજુલાનાં રામપરા-ર ગામે પાણીની પાઈપ લાઈન શરૂ

ગામજનોમાં આનંદની લાગણી ઉભી થઈ

આનંદો : રાજુલાનાં રામપરા-ર ગામે પાણીની પાઈપ લાઈન શરૂ

ઉપસરપંચે આપેલ વચન પૂર્ણ કર્યુ

કોવાયા, તા. 9

રાજુલા તાલુકાનાં રામપરા-ર ગામનાં યુવા ઉપસરપંચ જીણાભાઈ વાઘ એ ચુંટણી વખતે જે ગામ લોકોને વચન આપેલ કે જો આ ગ્રામ પંચાયતની ચુંટણીમાં અમે જીતીશું તો રામપરા-ર ગામનો સર્વાંગી વિકાસ કરીશું. અને લોકોને પ્રાથમિક સુવિધાઓઉપલબ્‍ધ કરાવીશું. જેવી કે રોડ, લાઈટ, પાણી, ગટર વગેરે સુવિધાઓ ઉપલબ્‍ધ કરવાનાં વચન આપેલ  હતા. જેમાંથી એક વચન રામપરા-ર ગ્રામ પંચાયતના ઉપસરપંચ જીણાભાઈ વાઘ એ દિવસો વિસ્‍તારમાં પીવાનાં પાણીની પાઈપ લાઈન નાખવા માટેનું ખોદકામચાલુ કરી દીધેલ છે. અને જેમ બને તેમ જલદીથી લોકોનાં ઘર સુધી પીવાનુ પાણીમળી રહે તે દિશામાં રાત-દિવસ ઉપસરપંચ અને તેની ટીમ એ કામે લાગી ગઈ છે. આ ઉપસરપંચ અને તેની ટીમ  એ જે કામ કરી શકે છે,તે જોઈને સર્વ લોકો ઉપસરપંચ અને તેમની ટીમની ઠેર-ઠેર પ્રશંસા થઈ રહી છે.

રામપરા-ર ગામના યુવા ઉપસરપંચ જીણાભાઈ વાઘએ રામપરા-ર ગામમાં તમામ પ્રકારની સરકારી સુવિધાઓ ઉપલબ્‍ધ કરાવા માટે ખૂબ જ મહેનત કરી રહૃાા છે. તેનો ફકત અને ફકત એક જ ઉદેશ છે, લોકો તેને તમામ પ્રકારની પ્રાથમિક સુવિધાઓ ઉપલબ્‍ધ થવી જોઈએજેથીકરીને લોકો હેરાન પરેશાન ન થાય એ દિશામાં ઉપસરપંચ અને તેની ટીમ એ કામ કરી રહી છે.આથી જ સર્વ લોકો એવું પ કહી રહૃાા છે કે જે ગામ પંચાયતનાં આવા યુવા ઉપસરપંચ હોય તે ગામનો સર્વાગી વિકાસ થવો સંભવ જ છે.

error: Content is protected !!