Amreli Express

Daily News Papers

અવસાનનોંધ

અવસાન નોંધ

અવસાન નોંધ

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલા નિવાસી સોની જયંતિલાલ ભોવાનભાઈ સિમેજીયા (મેવાસાવાળા) (ઉ.વ.90)નું તા.ર8/રને ગુરૂવારના રોજ શ્રીજીચરણ પામેલ છે. તે હરેશભાઈ, વિનયકુમાર, વિજયભાઈના પિતાજી થાય છે. તેમની સાદડી તા.1/3ને શુક્રવારના રોજ સાંજે 4 થી 6 કલાકે મહાલક્ષ્મી મંદિર, ગાંધીચોક, સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલાનિવાસી દેવશંકરભાઈ કાળીદાસભાઈ જોષીના જમાઈ હરેશકુમાર કાંતિલાલ ભટ્ટ (ઉ.વ.પ3)નું સુરત મુકામે તા.ર7/રના રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તે ભરતભાઈ, હસુભાઈ, બકુલાબેન (વેરાવળ)ના બનેવી થાય છે. તેમનું બેસણું તા.ર/3ને શનિવારના રોજ સાંજે 4 થી 6 સુધી તેમના નિવાસસ્‍થાન ગિરિરાજ એપાર્ટમેન્‍ટ જયશ્રી કોટીઝ, સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.

લીલીયા : ગોઢાવદર નિવાસી સ્‍વ. વિનુભાઈ ભુરાભાઈ ગજેરા (ઉ.વ. 6ર)નું તા. ર6/ર/ર019 મંગળવાર ના રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. જે કાળુભાઈ ગજેરા (સહકારી મંડળીનાં પ્રમુખ), મનુભાઈ ગજેરા, ધીરૂભાઈનાં ભાઈ થાય તેમજ ભાવેશભાઈનાં પિતાશ્રીનું અવસાન થયેલ છે. તેમની ઉતરક્રિયા (પાણીઢોળ) તા.9/3/ર019ને શનિવારનાં રોજ ગોઢાવદર મુકામે રાખેલ છે.

સાવરકુંડલા : હરેશકુમાર કાંતીલાલ ભટ્ટ, (ઉ.વ.પ3, સુરત) તે દેવશંકરભાઈ કાળીદાસભાઈ જોષી (સા.કુંડલા)ના જમાઈ તેમજ ભરતભાઈ, હસુભાઈ તથા બઠુલાબેન (વેરાવળ)ના બનેવીનું તા.ર7/ર ના રોજ સુરત મુકામે દુઃખદ અવસાન થયેલું છે. તેમનું બેસણું પિયરપક્ષ તરફથી સા.કુંડલા મુકામે તા.ર/3, શનિવારના  સાંજે 4 થી 6 તેમના નિવાસસ્‍થાને ભગીરીરાજ એપાર્ટમેન્‍ટ પાછળ, જયશ્રી સીનેમા, રઘુવંશી પરા, રામજી મંદીર પાસે ભભગાયત્રી આશીષભભ સાવરકુંડલાએ રાખેલછે.

error: Content is protected !!