Main Menu

અમરેલીનાં સાંસદે 17×70 ફુટની ગૌચર જમીન પર દબાણ કર્યાનાં આક્ષેપથી ચકચાર

આરટીઆઈ એકટીવીસ્‍ટ નાથાલાલ સુખડીયાએ મામલતદારને પત્ર પાઠવ્‍યો

અમરેલીનાં સાંસદે 17×70 ફુટની ગૌચર જમીન પર દબાણ કર્યાનાં આક્ષેપથી ચકચાર

સાંસદે નિવાસસ્‍થાનની અંદર ગૌ-ચર દબાવી દીધાનું જણાવ્‍યું

અમરેલી, તા.ર7

અમરેલીના સાંસદ નારણભાઈ કાછડીયાએ ગૌ-ચર જમીનમાં દબાણ કર્યાનો આક્ષેપ આરટીઆઈ એકટીવીસ્‍ટ નાથાલાલ સુખડીયાએ કરતાં લોકસભાની ચૂંટણી વેળા જ રાજકીય ગરમાવો ઉભો થવાનીશકયતાઓ ઉભી થઈ છે.

તેઓએ મામલતદારને પાઠવેલ પત્રમાં જણાવેલ છે કે, અમરેલી ગામની જમીન સર્વે નં. 334 પૈકી પ હે. 1ર-37-87 7/1ર 8-અમાં ગૌચર હેડેની જમીન પર આપના આગેવાનીમાં તા. 18/ર/19ના કોઈપણની ટેલીફોનીક સુચનાથી સવાલ વાળી જમીનની માપણી કર્યા વગર અમરેલી જિલ્‍લા લેઉવા પટેલ ગૌશાળા ચેરીટેબલ ટ્રસ્‍ટની ગૌશાળાની ગાયો માટેની જમીનનું દબાણ કરેલ પરંતુ આ જમીનને અડીને આવેલ સર્વે નં. પ03 પૈકી ર ની હે.-91 આરે. 0પ ચો.મી. રહેણાંકના હેતુ માટે બિનખેતીમાં ફેરવાયેલ જમીનના પ્‍લોટ નં. 1 થી 7 તેમજ 38, 39 અને 40ના સીટી તલાટી રેકર્ડ ર નંબરમાં નોંધ થયેલ એવા અમરેલીના સાંસદ નારણભાઈ કાછડીયા કે જેઓ ત્‍યાં પોતાનો બંગલો ધરાવે છે. અને તેના પુત્ર ધર્મેશ નારણ કાછડીયા અને માયા ધર્મેશ કાછડીયાના નામથી જમીન ખરીદાયેલી છે. અને તેઓએ આ લાગુ ગૌચરની અમરેલી ગામની જમીન સર્વે નં. 334 પૈકી પ હે. 1ર-37-87 જમીનમાં પોતે દિવાલ મારી અંદર પાર્કિંગ અને વૃક્ષારોપણ કરી 17×70 ફુટ જમીન તેઓના મકાનમાં ગૌચરની દબાવી દીધેલી છે. જે તા.18/ર/19ના રોજ વગર માપણીએ આ ગૌચરની જમીન માત્ર ટેલીફોનીક સૂચનાથી દબાણ દૂર કરેલ છે. તો આ રાજકીય નેતાને જો ગૌચરની જમીનની ગૌશાળાની ગાયોના છાણ અનેગૌમૂત્રની દુર્ગંધ નડતી હોય તો અમને પણ એક જનતા તરીકે રાજનેતાએ કરેલુ દબાણ માપણી કરી ગેરકાયદેસર દબાણ રજિસ્‍ટરે લઈ ગૌચરની જમીન પરનું દબાણ દૂર કરવા અંતમાં માંગ કરેલ છે.