Main Menu

અમરેલી જિલ્‍લા કોંગ્રેસપક્ષની કારોબારી બેઠકયોજાઈ  

ગુજરાત કોંગ્રેસ સમિતિ દ્વારા તા.ર8/ર, ને ગુરૂવારના રોજ ત્રિમંદિર પાસે, અડાલજ, તા.જી. ગાંધીનગર ખાતે કોંગ્રેસ અઘ્‍યક્ષ રાહુલ ગાંધીજી, શ્રીમતી સોનિયા ગાંધી, આદરણીય ડો. મનમોહનસિંહ, મહા સચિવ શ્રીમતી પ્રિયંકા ગાંધી સહીત પક્ષના વરિષ્ઠ નેતાઓની હાજરીમાં જન સંકલ્‍પ રેલીમાં જિલ્‍લાભરના કોંગ્રેસના આગેવાનો અને કાર્યકરોને ઉપસ્‍થિત રહેવા માટેની ચર્ચા વિચારણા માટે કારોબારી મીટીંગ મળેલ હતી. જિલ્‍લા કોંગ્રેસ પ્રમુખ અર્જુનભાઈ સોસાની અઘ્‍યક્ષતામાં મળેલ આ મીટીંગમાં લોકસભા પ્રભારી ઝવેરભાઈ ભાલીયા, ધારાસભ્‍ય વિરજીભાઈ ઠુંમ્‍મર, જે. વી. કાકડિયા, પ્રતાપભાઈ દુધાત, જીલ્‍લા પંચાયત પ્રમુખ રવજીભાઈ વાઘેલા, ઉપપ્રમુખ હાર્દિક કાનાણી, પુર્વ જીલ્‍લા પ્રમુખ જેનીબેન ઠુંમ્‍મર, પ્રદેશ મંત્રી સુરેશભાઈ કોટડીયા, શરદભાઈ ધાનાણી, યુથ કોંગ્રેસ પ્રમુખ પરેશભાઈ ભુવા, સન્‍ની ડાબસરા, તાલુકા કોંગ્રેસ પ્રમુખ મનિશ ભંડેરી, મનુભાઈ ડાવરા, કિરીટભાઈ દવે, જસમતભાઈ ચોવટિયા, શહેર કોંગ્રેસ પ્રમુખ લલીતભાઈ ઠુંમ્‍મર, બાબરા નગરપાલિકા પ્રમુખ વનરાજભાઈ વાળા, દલસુખભાઈ દુધાત, ઠાકરશીભાઈ મેતલિયા, મોહનભાઈ નાકરાણી, દાઉદભાઈ લલિયા, નારણભાઈ મકવાણા, જગદીશભાઈ વ્‍યાસ, સિઘ્‍ધાર્થ ઠાકર, ટીકુભાઈ વરૂ, કનુભાઈ અઘેરા, જી.પ.સદસ્‍ય પ્રદીપ કોટડીયા, શંભુભાઈ ધાનાણી, દિનેશભંડેરી, જગદીશ ડાભી, સંદીપભાઈ ધાનાણી, તા.કો. પ્રમુખઓ, તા.પ.સદસ્‍યો તથા વિપુલભાઈ પોકીયા, દેવરાજ બાબરીયા, સંદીપ પંડયા, હંસાબેન જોશી, માધવીબેન જોશી, રીટાબેન ટાંક, ઈમરાન શેખ, ભુપેન્‍દ્ર સેજુ વી. કોંગ્રેસ અગ્રણીઓ હાજર રહયા હતા.