Main Menu

અવસાન નોંધ

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલા તાલુકાના વંડા નિવાસી જગજીવનભાઈ જેઠાભાઈ કારીયાના જમાઈ રસિકભાઈ ગીરધરલાલ ખખ્‍ખર (ઉ.વ. 60) નું તા. પ/રને મંગળવારના રોજ ધોરાજી મુકામે અવસાન પામેલ છે. તે નંદાભાઈ જેઠાભાઈ તથા કનુભાઈ જગુભાઈ કારીયાના જમાઈ થાય છે. તેમની સાદડી તા. 8/રને શુક્રવારનાં રોજ સ્‍વામિનારાયણ મંદિરવાળા ખાંચામાં સાવરકુંડલા તાલુકાનાં વંડા મુકામે રાખેલ છે.

સાવરકુંડલા : લોહાણા મરણ : સાવરકુંડલા તાલુકના નેસડી નિવાસી હસમુખભાઈ હરિલાલ કોટેચા (ઉ.વ. 6ર) નું તા. 7/રનાં રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તે દિનેશભાઈ, વિનુભાઈ, ધીરૂભાઈના ભાઈ થાય છે. તેમનું બેસણું તા.8/રને શુક્રવારના રોજ સાંજે 4 થી પ સુધી નેસડી મુકામે રાખેલ છે.

નેસડી : સ્‍વ. હરિલાલ જાદવજીભાઈ કોટેચાનાં પુત્ર હસમુખભાઈ હરિલાલ કોટેચા (ઉ.વ. 6ર)નું તા. 7/ર ના રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તે દિનેશભાઈ, રહે. નેસડી, વિનુભાઈ, રહે. સાવરકુંડલા, ધીરૂભાઈ રહે. સાવરકુંડલા, કંચનબેન કાંતીલાલ સરૈયા, રહે. ધજડીવાળા, રસીલાબેન વાડીલાલ વસાણી, ઘુઘરાળાવાળાના ભાઈનું અવસાન થયેલ છે. સદગતનું ઉઠમણું તા.8/ર ને શુક્રવારનાં રોજ અમારા નિવાસ સ્‍થાને નેસડી મુકામે 4 થી પ રાખેલ છે.

કમી-કેરાળા : કમી-કેરાળા નિવાસી વ્રજલાલ નાનાલાલ ચોલેરા (ઉ.વ. 88) તા. 6/ર ના રોજ શ્રીજી ચરણ પામેલ છે. જેમનું સદગત ઉઠમણું તા.8/ર ને શુક્રવારનાં રોજ સાંજે 4 થી પ રામકૃષ્‍ણ મહાવીરનગર, પ્‍લોટ નં.86, અંજાર(કચ્‍છ) ખાતે રાખેલ છે.