Main Menu

શહેરની કથળતી હાલત સુધારવાનાં દ્રઢ સંકલ્‍પ સાથે સાથી હાથ બઢાના : અમરેલીયનો આવ્‍યા મેદાનમાં

સમગ્ર રાજયનાં શહેરો વિકાસ તરફ ગતિ કરી રહૃાા છે ત્‍યારે અમરેલીની અદ્યોગતિ થતી હોય સૌ કોઈ ચિંતામાં

અમરેલી બચાવ નાગરિક અભિયાન સમિતિને વ્‍યાપક પ્રમાણમાં સમર્થન મળી રહૃાું છે

અમરેલી, તા. પ

ગુજરાતને પ્રથમ મુખ્‍યમંત્રીની ભેટ આપનાર જિલ્‍લાકક્ષાનાં શહેર અમરેલીનાં વિકાસનાં નામે અનેક રાજકીય પદાધિકારીઓ અને અધિકારીઓએ જબ્‍બરો સ્‍વવિકાસ કરી લીધો હોય શહેરની હાલત દિનપ્રતિદિન અતિ દયનીય બનતી હોય શહેરનાં બિન રાજકીય આગેવાનોએ હવે ભભશહેરનો વિકાસ શહેરીજનોનાં સંગાથેભભ કરવાનો દ્રઢ સંકલ્‍પ કરીને અમરેલી બચાવ નાગરિક અભિયાન સમિતિની રચના કરવામાં આવી છે.

આ સમિતિમાં ડો. ભરત કાનાબાર, પી.પી. સોજીત્રા સહિતનાં આગેવાનો ઉપરાંત શહેરનાં ખ્‍યાતનામ તબીબો, એડવોકેટ, વેપારીઓ, સામાજિક સંસ્‍થાનાં પ્રતિનિધિઓ વિગેરે ઉત્‍સાહભેર જોડાઈ રહૃાા છે અને આગામી 3 દિવસ સુધી સહી ઝુંબેશ, રેલી, ધરણા, શહેરબંધ જેવા કાર્યક્રમો યોજીને શહેરનાં બિસ્‍માર માર્ગો, ઉડતી ધુળ, ટ્રાફીક સહિતની સમસ્‍યા અંગે તંત્રનું ઘ્‍યાન દોરવાનો પ્રયાશ કરવામાં આવશે.

આ અભિયાનને શહેરીજનો પણ સારૂ એવું સમર્થન આપી રહૃાા છે અને શહેરનાં આ અભિયાનથીશહેરનાં અનેક પ્રશ્‍નોનું નિરાકરણ થવાની સંભાવનાઓ પણ ઉભી થઈ છે.