Main Menu

અવસાન નોંધ  

અવસાન નોંધ

દેવળીયા (ચક્કરગઢ) : દેવળીયા (ચકકરગઢ) નિવાસી વ ગં.સ્‍વ. શારદાબેન વિલાસપુરી ગોસાઈ (ઉ.વ.6પ) તે કેતનપુરી અને હિરેનપુરીના માતુશ્રી તેમજ ચીમનપુરી, મહારાજપુરી (અંકલેશ્‍વર)ના નાના ભાઈના પત્‍નિ તેમજ ભરતપુરી (વડોદરા)ના ભાભી તથા દુર્ગેશપુરી (વડોદરા)ના મોટા બા તા.3/રને રવિવારના રોજ દેવળીયા મુકામે કૈલાસવાસી થયેલ છે.

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલા નિવાસી ડાયાભાઈ નારણભાઈ લાડવા (ઉ.વ.10ર)નું તા.31/1ને ગુરૂવારના રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તે ભીખાભાઈ, વિનુભાઈ, રમણીકભાઈ લાડવાના પિતાજી થાય છે. તેમનું બેસણું તા.4/રને સોમવારના રોજ સાંજે 4 થી 6 સુધી તેમના નિવાસસ્‍થાન સર્વોદય નગર નેસડી રોડ ખાતે રાખેલ છે.

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલાનિવાસી ગોપાલભાઈ ખેતશીભાઈ છાટબારના સાસુ પુષ્‍પાબેન શામળદાસ જગડનું મહુવા મુકામે તા.1/રને શુક્રવારના રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે.

સાવરકુંડલા : રૂપાભાઈ ભોજાભાઈ વાળસુરનાં ધર્મપત્‍ની રાણીબેનનું તા.3/ર ને રવિવારનાં રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તેઓ સુનિલભાઈ, પંકજભાઈ, અજીતભાઈ, નિલેશભાઈ તથા લાભુબેન પી. વરમોરાનાં માતૃશ્રી થાય. સદગતનું બારમું તા.7/ર ના ગુરુવારનાં રોજ દોલતી મુકામે રાખેલ છે.

સાવરકુંડલા : સાવરકુંડલા નિવાસી રહિમાબેન રજાકભાઈ સેલોત, (ઉ.વ.60) તા. 4/ર ને સોમવારનાં રોજ અલ્‍લાહની રહેમતમાં પહોંચી ગયેલ છે. તે રજાકભાઈ સુલેમાનભાઈ સેલોતના પત્‍ની તથા સલીમભાઈ, ઉસ્‍માનભાઈ, રહીમભાઈ, ઈકબાલભાઈનાં માતૃશ્રી થાય છે. તેમની જીયારત તા.6/ર ને બુધવારનાં રોજજુમ્‍મા મસ્‍જિદ ખાતે રાખેલ છે.

મેડી : મેડી નિવાસી દુધીબેન પોપટભાઈ સખરેલિયા (ઉ.વ. 87) તે પોપટભાઈના ધર્મપત્‍ની તેમજ ચતુરભાઈ તથા બાબુભાઈ તથા ભરતભાઈનાં માતૃશ્રી તથા દેવરાજભાઈનાં કાકીનું દુઃખદ અવસાન તા.ર/ર ના રોજ થયેલ છે.