Main Menu

રેલ્‍વે વિભાગનાં કર્મચારીએ આત્‍મહત્‍યા કરી લેતાં દામનગર પંથકનાં ર રેલ્‍વે ફાટક કાયમી ધોરણે બંધ

સ્‍થાનિક આગેવાનોએ સાંસદ અને ડીઆરએમને રજૂઆત કરી

દામનગર, તા. 31

એક સપ્‍તાહ પૂર્વે રેલવે ફાટક પર ફરક બજાવતા કર્મચારીએ ચાલતી ટ્રેન નીચે પડતું મૂકી આત્‍મહત્‍યા કરતા તંત્રએ વિચિત્ર નિર્ણય લીધો. દહીંથરા છભાડીયા માર્ગ પર ફાટક રાત્રી માટે સદંતર બંધ કરવા નિર્ણય ફાટક નં. સી9 અને સી10 રાત્રી માટે કાયમ બંધ કરવાના તધલતી ફતવા સામે રાહદારીઓમાં રોષ , ગ્રામ્‍ય વિસ્‍તારમાં રાત્રી અવરજવર બંધ થતા ભારે નારાજગી સાથે સ્‍થાનિક અગ્રણીઓ ર્ેારા રેલવે તંત્રનાં ડી.આર.એમ. સહિતના ઉચ્‍ચ અધિકારી સમક્ષ રજૂઆત છભાડીયા દહીંથરા માર્ગ પર આ બંને ગ્રામ્‍ય વિસ્‍તારમાં રાત્રીના સમયે કોઈ પણ અવરજવર ન થઈ શકે આવો વિચિત્ર નિર્ણય સામે સ્‍થાનિકોમાં ભારે નારાજગી આ બંને ફાટક બંધ કરવાનાં નિર્ણય સામે સ્‍થાનિકોની ઉચ્‍ચ કક્ષાએ રજૂઆત ડી.આર.એમ. સહિત ધારાસભ્‍ય સાંસદ સુધી ફરિયાદ કરાઈ છે.