Main Menu

લ્‍યો બોલો : રાજુલામાં માત્ર એક  જ સ્‍ટેમ્‍પ વેન્‍ડરથી જનતાને પરેશાની

ગતિશીલ ગુજરાતનાં માહોલમાં

લ્‍યો બોલો : રાજુલામાં માત્ર એક  જ સ્‍ટેમ્‍પ વેન્‍ડરથી જનતાને પરેશાની

રાજુલા, તા. 9

રાજુલામાં સ્‍ટેમ્‍પ વેન્‍ડરનાં અભાવે હાલ ભારે હાલાકી ભોગવવી પડે છે. વહાલાદવલાની નીતિ ઓફિસમાં કમાવ દિકરાનાં અભિપ્રાયો થતા હોવાની આગેવાનોની રજૂઆત જયારે નવા ઈસ્‍યુ નહિ કરાતા ભારે રોષ વ્‍યાપી જવા પામ્‍યો. તાકીદે              ઘટતી કાર્યવાહી કરવા માંગણી ઉઠવા પામી છે.

જાણવા મળતી વિગત મુજબ રાજુલામાં હાલ એકજ સ્‍ટેમ્‍પ વેન્‍ડર છે, તે પણ મામલતદાર કચેરીથી એક કી.મી.દૂર બેસે છે. અને ઈ સ્‍ટેમ્‍પીંગમાં લાંબી કતારો લાગે છે. જે એક જ સ્‍ટેમ્‍પ વેન્‍ડર રહેતા ભારે હાલાકી ભોગવી પડે છે. છેલ્‍લા 6 મહિનાથી નવા સ્‍ટેમ્‍પ વેન્‍ડરોનાં લાયસન્‍સ ઈસ્‍યુ થતા નથી. આથી પારાવાર મુશ્‍કેલીનો સામનો કરવો પડે છે. હાલમાં નવા ઈસ્‍યુ કરવા માટે અભિપ્રાયો મંગાવાયા છે. જેમાં ઓફિસને મદદરૂપ થતા મલાઈદારોના અભિપ્રાય કરવામાં આવ્‍યા છે. અને વહાલાદવલાનીનીતિ જોવા મળે છે. હાલ મામલતદાર ઓફીસમાં જ નાયબ મામલતદારો હોવા છતાં તલાટીઓને સર્કલનાં ચાર્જમાં મુકતા હાલ ભારે હાલાકી જોવા મળી રહી છે. સ્‍ટાફ યોગ્‍ય મુકવા માટેની જનતાની માંગણી છે.