Main Menu

દામનગરમાં આંતરરાષ્‍ટ્રીય હિન્‍દુ પરિષદનાં આગેવાનોની બેઠક યોજાઈ

દામનગરશહેરમાં વિવિધ સંસ્‍થાઓ સાથે બેઠક યોજાતા તબીબ ડો. જી.જે. ગજેરા, નિર્મળસિંહ ખુમાણ, નિલેશભાઈ ડાયાણી સહિતના અગ્રણીઓ આગામી તા.13/1ના રોજ આંતરરાષ્‍ટ્રીય હિન્‍દુ પરિષદ અને રાષ્‍ટ્રીય બજરંગ દળ સ્‍થાપકમાં ડો. પ્રવિણ તોગડીયા સહિતના સંતોની ઉપસ્‍થિતિમાં યોજાનાર ધર્મસભામાં વધુમાં વધુ હિન્‍દુ હાજરી આપે અને આંતરરાષ્‍ટ્રીય હિન્‍દુ સંગઠન માળખાઓ ગ્રામ્‍ય અને શહેરી વિસ્‍તારોમાં ઉભા કરવા અંગે સામાજિક અગ્રણી અમરશીભાઈ નારોલા, માધવજીભાઈ સુતરીયા, વિનુભાઈ જયપાલ, અતુલભાઈ દલોલીયા, મનસુખભાઈ નારોલા, પ્રકાશભાઈ આસોદરીયા, ગોરધનભાઈ આસોદરીયા, જેરામભાઈ પરમાર, મિતુલભાઈ નારોલા, મધુભાઈ નારોલા, નટુભાઈ આસોદરીયા, મહેશભાઈ સિઘ્‍ધપરા, રિગ્નેશભાઈ સુતરીયા, શૈલેષભાઈ સુતરીયા સહિતના અનેક સામાજિક, ધાર્મિક સંસ્‍થાઓના અગ્રણીઓની મુલાકાત લીધી હતી અને આગામી તા.13/1ના રોજ અમરેલી ખાતે દાદા ભગવાન મંદિર, લીલીયા રોડ પર યોજાનાર ધર્મસભામાં હાજરી આપવા આહવાન કરાયું હતું.