Main Menu

લીલીયા પોલીસે બાઈક ચોરી કરનાર ર શખ્‍સને દબોચી લીધા

અમરેલી, તા.9

લીલીયા પોલીસ સ્‍ટેશન પી.એસ.આઈ. એ.ડી. સાંબડ તથા સ્‍ટાફ દ્વારા લીલીયા પોલીસ સ્‍ટેશન વિસ્‍તારના હાથીગઢ ગામ નજીક ચોકડીએથી ચોરીના મોટર સાયકલ સહીત બે આરોપીને પકડી પાડી સફળતા મેળવેલ છે.

ઝડપાયેલ આરોપી જગાભાઈ વિરજીભાઈ પરમાર, રહે. કુતાણાવાળા, શકદાર ઈસમના કબ્‍જામાંથી હિરો સ્‍પ્‍લેન્‍ડર પ્‍લસ ગ્રે.અને બ્‍લેક કલરનું જેના રજી. જી.જે-11, બી.સી.-6પ76 તેમજ એન્‍જીન નં. એચએ10 ઈજેઈએચજ ેરપ768 તથા ચેસીસ નંબર એમબીએલ એચએ10 એમએચએ એમએચજ ે81010 નું મો.સા.કબ્‍જે કરેલ છે. અને સદરહું મો.સા.બાબતે તપાસ કરતા જેતપુર સીટી પોલીસ સ્‍ટેશન ગુ.ર.નં.143/ ર018 ઈ.પી.કો.કલમ – 379 મુજબનો ગુન્‍હો શોધી કાઢેલ છે.

જયારે બીજા આરોપી બેચરભાઈ સારાભાઈ પરમાર, રહે. કુતાણા પોતાના પાસે રહેલ હોન્‍ડા શાઈન બ્‍લેક કલરનું જેના રજી. જી.જે.04-બી.એલ.3ર09 જેના એન્‍જીન નંબર જોતાજેસી36ઈ 7100876 તથા ચેસીસ નંબર એમઈ4જેસી 36જેએફસી706 74ર0નું મો.સા.કબ્‍જે કરેલ છે. અને મજકુર ઈસમની પુછપરછ કરતા જણાવેલ કે, તેઓએ ભાવનગર શહેર સર ટી હોસ્‍પિટલ (લાલ દવાખાના) વિસ્‍તારમાંથી આશરે પાંચેક વર્ષ પહેલા ચોરી કરેલાનું જણાવેલ છે. બંને ને ધોરણસર અટક કરી કાર્યવાહી કરેલ છે.

આમ લીલીયા પોલીસ ટીમે મિલકત સબંધી ગુન્‍હા ડીટેકટ કરી પ્રશંસનીય કામગીરી કરેલ છે.