Main Menu

ભાજપ-કોંગ્રેસ ર્ેારા નવા વર્ષે સ્‍નેહમિલન યોજાશે

લોકસભાની ચૂંટણીને લઈને બન્‍ને પક્ષો ર્ેારા તૈયારીઓ શરૂ

ભાજપ-કોંગ્રેસ ર્ેારા નવા વર્ષે સ્‍નેહમિલન યોજાશે

સંઘાણી, કાછડીયા, ઉંઘાડ, વસ્‍તરપરા, રવાણી, દુધવાળા, ધાનાણી, કાકડીયા સહિતના નેતાઓ ર્ેારા કાર્યકરોનો જુસ્‍સો વધારાશે

અમરેલી, તા. 3

અમરેલી જિલ્‍લામાં નવા વર્ષનાં પ્રારંભે જ લોકસભાની ચૂંટણીને અનુલક્ષીને ભાજપ-કોંગ્રેસ ર્ેારા સ્‍નેહમિલન કાર્યક્રમનું આયોજન કરવામાં આવ્‍યું છે. અને આગામી પાંચ મહિના સુધી બંને પક્ષોનાં કદાવર નેતાઓ કાર્યકરો અને જનતા જનાર્દનની વચ્‍ચે જવા માટે અનેકવિધ કાર્યક્રમો યોજી રહૃાા હોવાનું જાણવા મળેલ છે.

પ્રધાનમંત્રી નરેન્‍દ્ર મોદીએ ભાજપનાં તમામ આગેવાનો અને કાર્યકર્તાઓને લોકસભાની ચૂંટણીનાં કાર્યમાં જોડાઈ જવા હાંકલ કરી છે. તો બીજી તરફ રાહુલ ગાંધીએ પણ તમામ કોંગીજનોને તમામ કામપડતા મુકીને કોંગ્રેસને મજબુત બનાવવા અને જનતાની વચ્‍ચે જવા જણાવતાં બન્‍ને પક્ષ ર્ેારા લોકસભાની ચૂંટણીને લઈને શસ્‍ત્રો સજાવવામાં આવી રહૃાા છે.

જે અંતર્ગત ભાજપનાં કદાવર નેતા દિલીપ સંઘાણી, નારણભાઈ કાછડીયા, બાવકુભાઈ ઉંઘાડ, ગોપાલ વસ્‍તરપરા સહિતનાં અનેક આગેવાનો તો બીજી તરફ કોંગી નેતા પરેશ ધાનાણી, જે. વી. કાકડીયા, નવિનચંદ્ર રવાણી, દુધવાળા સહિતનાં દિગ્‍ગજો પણ સ્‍નેહમિલન કાર્યક્રમ યોજી રહૃાાંનું જાણવા મળેલ છે.