Main Menu

અમરેલીમાં જીલ્‍લા બ્રહ્મસમાજ યુવા પાંખ ર્ેારા ભવ્‍ય રાસોત્‍સવ યોજાયો

               આ રાસોત્‍સવમાં અમરેલીમાં નવ નિર્માણધિન શ્રી પરશુરામ મંદિર માટે દાનની સરવાણી ફૂટી. અમરેલીમાં જિલ્‍લા બ્રહ્મસમાજ યુવા પાંખ ર્ેારા ભવ્‍ય રાસોત્‍સવ યોજાયેલ. જેમાં ખૂબ મોટી સંખ્‍યામાં અમરેલી શહેર અને જિલ્‍લામાંથી વિવિધ ઘટકોનાં હોદેદારો તેમજ આગેવાનો પણ ઉત્‍સાહભેર સહ પરિવાર ઉપસ્‍થિત રહૃાા હતા. આ આગેવાનોનું યુવા ટીમે સ્‍વાગત સન્‍માન કર્યુ હતું.આશરે 4પ00 થી પ000 ભૂદેવોએ આ રાસોત્‍સવને માણ્‍યો હતો જેથી વાહનોનાં લીધે ઠેબી ડેમી માંડી અને એરપોર્ટ સુધી ખૂબ જ ટ્રાફિક અને ટ્રાફિકજામ જેવી સમસ્‍યાઓ પણ સજાઇ હતી. આ રાસોત્‍સવમાં બ્રહ્મસમાજનાં 600 જેટલા ખેલૈયાઓએ ટ્રેડિશનલ ડ્રસમાં મન મુકીને રાત્રિના મોડે સુધી રાસની રમઝટ બોલાવી હતી. અમરેલીનાં વિવિધ વેપારીઓ ર્ેારા ખેલૈયાઓને ભવ્‍ય ઈનામો માટે સહકાર મળ્‍યો હતો અને ર4 જેટલા ખેલૈયાઓને વિવિધ કેટેગરીમાં વિજેતા જાહેર કરાયા હતા. આ કાર્યક્રમને સફળ બનાવવા માટે જેમણે પણ તન, મન અને ધનથી સેવાઓ આપીહતી તેઓનું સન્‍માન કરવામાં આવ્‍યું હતું, અને વ્‍યકિત વિશેષનુંપણ આ તકે સન્‍માન કરવામાં આવ્‍યું હતું. અમરેલી ખાતે નવ નિર્માણધીન પરશુરામ મંદિર માટે ઉદાર હાથે દાન આપવાની ટહેલ કરતાં જ ભૂદેવોએ ઉમળકાભેર વધાવી લીધી હતી અને દાનની સરવાણી વહેતી થઈ હતી. આ તકે મંદિર નિર્માણ માટેનાં દાતાઓનું પણ આ યુવા ટીમ ર્ેારા સન્‍માન કરવામાં આવ્‍યું હતું. આ બ્રહ્મ રાસોત્‍સવમાં બ્રહ્મસમાજનાં પરિવારો માતાઓ,બહેનો, વડીલો, બાળકો ઉપસ્‍થિત રહૃાા હતા. અમરેલી જિલ્‍લા બ્રહ્મ સમાજનાં માર્ગદર્શન મુજબ અને યુવા બ્રહ્મસમાજની કૂનેહ અને કાબિલેદાદ ટીમવર્કે આ રાસોત્‍સવને ભવ્‍યતા બક્ષી હતી. આ કાર્યક્રમને સફળ બનાવવા માટે જિલ્‍લાબ્રહ્મસમાજના યુવા પ્રમુખ ભગીરથભાઈ ત્રિવેદીનાં નેતૃત્‍વમાં અને પ્રોજેકટ ચેરમેન રાજનભાઈ જાનીની આગેવાનીમાં યુવા ટીમ મહામંત્રી પાર્થિવભાઈ જોષી, ઉપપ્રમુખ અતુલભાઈ પંડયા અને મૌલિકભાઈ ઉપાઘ્‍યાય સહિતની યુવાટીમે માત્ર એક જ સપ્‍તાહમાં તૈયારી કરીને ભારે જહેમત ઉઠાવી હતી. આવો ભવ્‍ય કાર્યક્રમ કરવા બદલ અમરેલી જિલ્‍લા બ્રહ્મસમાજનાં પ્રમુખ ઉદયનભાઈ ત્રિવેદી, મહામંત્રી તુષારભાઈ જોષી, વિપુલભાઈ વ્‍યાસ, પરાગભાઈ ત્રિવેદી, અશ્‍વિનભાઈ ત્રિવેદી, મુકુંદભાઈ મહેતા, રોહિતભાઈ મહેતા, રજનીકાંતભાઈ રાવળ, પ્રો. યોગેશભાઈ ઠાકર, મુકેશભાઈ તેરૈયા, આનંદભાઈ ભટ્ટ અને વડીલ ડી. જી. મહેતા, હસુદાદા જોષી અને મુકેશભાઈ જાની સહિતનાં આગેવાનો તેમજ વડીલોએ આ યુવા ટીમને ખુબ ખુબ પ્રોત્‍સાહિત કરી અભિનંદન પાઠવ્‍યા છે.