Main Menu

ચાવંડ કાણકિયા-મહેતા શૈક્ષણિક સંકુલ ખાતે એકતાયાત્રાનું ભવ્‍ય સ્‍વાગત

              ચાવંડ કેળવણી મંડળ – ચાવંડ સંચાલિત કાણકિયા મહેતા શૈક્ષણિક સંકુલ – ચાવંડ ખાતે આજ રોજ ચાવંડ કેળવણી મંડળ – ચાવંડનાં ઉપપ્રમુખ જીતુભાઈ ડેરની પ્રેરક ઉપસ્‍થિતિમાં અને એકતાયાત્રાનાં ઈન્‍ચાર્જ તરીકે તેઓ એકતાયાત્રા સાથે ચાવંડ ખાતે આવી પહોંચતા એકતાયાત્રાનું ભવ્‍ય સ્‍વાગત કરવામાં આવ્‍યું. આજાં એકતાયાત્રાનાં કાર્યક્રમમાં ચાવંડ   કેળવણી મંડળના ટ્રસ્‍ટી કપિલભાઈ ડેર તથા એકતાયાત્રાના સહ ઈન્‍ચાર્જ ભરતભાઈ સુતરિયા અને મોહનભાઈ લાઠિયા તેમજ પ્રભારી વાલજીભાઈ ખોખરિયા સહિત મુખ્‍ય મહેમાન ગુ.રા.ના પૂર્વગૃહપ્રધાન ગોરધનભાઈ જડફિયા તથા સાંસદ સભ્‍ય નારણભાઈ કાછડિયા તથા અમરેલી જિલ્‍લા ભાજપાના પૂર્વ પ્રમુખ ડો. કાનાબાર તથા લાઠી તાલુકા ભાજપ પ્રમુખ મગનભાઈ કાનાણી તથા અશ્‍વિનભાઈ સાવલીયા, ભાજપનાં અગ્રણી રામભાઈ સાનેપરા, દિપકભાઈ વઘાસિયા, મયુરભાઈ હિરપરા તથા કિસાન મોરચાના કન્‍વીનર ઘનશ્‍યામભાઈ સાવલિયા તથા હીરેનભાઈ હીરપરા, મનુભાઈ આદ્રોજા, શાંતીભાઈ રાણવા, વિનુભાઈ ડોબરીયા તાલુકાનાં આગેવાનો લાઠી-દામનગરનાં આગેવાનો પ્રવિણભાઈ જોષી, રાજુભાઈ ભુતૈયા, દીનેશભાઈ નારોલા, મહેશભાઈ ભાયાણી, ભરતભાઈ ગઢવી, જગદીશભાઈ ખુંટ, દેહુરભાઈ રાનાણી, મધુભાઈ નવાપરા, દકુભાઈ પડસાળા, કાળુભાઈ દુધાળા, ઘરમીશભાઈ એવીયા, મગનભાઈ વાઘેલા, રાવતભાઈ ડેર, અરવિંદભાઈ ઈંટાળીયા, ભરતભાઈ બોદર, સોમાભાઈ સાબોળીયા, મહેશભાઈ કોટડીયા, રાજુભાઈ ભુવા, બાબુભાઈ ધામત, અરૂણભાઈ પટેલ, નાથાભાઈ ખુંટ, નંદાભાઈ રાબડીયા, નિલેષભાઈ ડેર, લાલજીભાઈ સાબલપરા, ભુપતભાઈ મંસુરીયા, ઘનશ્‍યામભાઈ ખેરાળા, દીનેશભાઈ મારૂ, અશોકભાઈ બારડ, રામદેવભાઈ પરમાર, ભરતભાઈ, પ્રવિણભાઈ કાકડીયા, હરેશભાઈ કાકડીયા, હીંમતભાઈ રાઠોડ, દીનેશભાઈ જંબોડ, પરેશભાઈ સરવૈયા, વિજયભાઈ બારડ, કેસુરભાઈ સોરઠીયા, રવજીભાઈ કયાડા, જીતુભાઈ ભુવા, વિરમભાઈ ભરવાડ તથા ચાવંડ ગ્રામપંચાયતનાસરપંચ કાનજીભાઈ ડેર, ઉપસરપંચ હસુભાઈ નારીયા તથા શાળાનાં સ્‍ટાફનાં ઈન્‍ચાર્જ આચાર્ય પી. યુ. રાવલ તથા મ.શિ. જે. એમ. વાઘ તથા હેડ કલાર્ક કિરણભાઈ જોષી તથા કિશોરભાઈ ડેર તથા અશોકભાઈ સોરઠીયા તથા કાણકિયા મહેતા શૈક્ષણિક સંકુલ શાળા પરિવાર, ચાવંડ કુમાર શાળા, કન્‍યા શાળા, અને પ્‍લોટ શાળાનાં સ્‍ટાફ પરિવાર તથા આંગણવાડીનાં સ્‍ટાફ પરિવારે હાજરી આપેલ. ચાવંડ કેળવણી મંડળનાં ઉપપ્રમુખ અને એકતાયાત્રાનાં ઈન્‍ચાર્જ જીતુભાઈ ડેરએ સર્વે મહેમાનોનું સ્‍વાગત ઉદ્યબોધન કરી સ્‍વાગત કરેલ અને એકતાયાત્રાને શુભેચ્‍છાઓ સહ શુભકામના પાઠવેલ. પધારેલ મહેમાનોનું સ્‍વાગત કરવામાં આવ્‍યું તેમજ તાજેતરમાં અમરેલી તાલુકા પંચાયતની પેટા ચુંટણીનાં વિજેતા ઉમેદવાર એવા અમર ડેરીનાં ચેરમેન અશ્‍વિનભાઈ સાવલીયા વિશેષ સન્‍માન કાણકિયા મહેતા શૈક્ષણિક સંકુલ તરફથી જીતુભાઈ ડેર ર્ેારા સન્‍માન કરવામાં આવ્‍યું તેમજ કાનજીભાઈ ડેર, હસુભાઈ નારિયાએ ચાવંડ ગ્રામ પંચાયત વતી અને મેરામભાઈ ડેર તથા દેવાભાઈ ર્ેારા સેવા સહકારી મંડળી વતી સન્‍માન કરેલ. સમગ્ર કાર્યક્રમનું સંચાલન કિરણભાઈ જોષીએ કરેલ.