Main Menu

અરેરાટી : પુંજાપાદર-ભેંસવડી ગામ વચ્‍ચે ગુડઝ ટ્રેને હડફેટે લેતા 3 થી વધુ ગાયનાં મોત

પશુપાલકોએ નિર્દોષ ગાયની કાળજી લેવી જરૂરી બની

અરેરાટી : પુંજાપાદર-ભેંસવડી ગામ વચ્‍ચે ગુડઝ ટ્રેને હડફેટે લેતા 3 થી વધુ ગાયનાં મોત

સમગ્ર પંથકનાં ગૌ પ્રેમીઓમાં નારાજગીનો માહોલ

અમરેલી, તા. 11

એક તરફ રાજકીય આગેવાનો ભભગાયભભનાં નામે રાજકીય રોટલા શેકી રહૃાા છે, અને બીજી તરફ ભભગાયભભ રેઢિયાળ બનીને કમોતે મોતને ભેટી રહેલ હોય આનાથી દુઃખદાયક પરિસ્‍થિતિ બીજી શી હોય શકે.

દરમિયાનમાં લીલીયાનાં પુંજાપાદર-ભેંસવડી વચ્‍ચે રેલ્‍વે ટ્રેક પર ચરતી 4 થી પ ગાયને ગુડઝ ટ્રેને હડફેટે લેતા 3 થી વધુ ગાયોનાં કમકમાટીભર્યા મોત નિપજયા છે, અને એક ગાયને ગંભીર ઈજાઓ થતાં ગૌ-પ્રેમીઓએ સમગ્ર ઘટના અંગે વિડીયો બનાવીને સોશ્‍યલ મીડિયામાં વાયરલ કરતાં સમગ્ર ઘટના પ્રકાશમાં આવી હતી.

આ અંગે ગૌ પ્રેમીઓએ રોષ વ્‍યકત કરતાં જણાવ્‍યું હતું કે પશુપાલકો ભભગાયભભનું દૂધનો સ્‍વાર્થ જોઈ રહૃાા છે, દુઝણી ગાયને જ સાચવવામાં આવે છે, અને બાકીની ગાયને રેઢિયાળ હાલતમાં મૂકી દેતાં હોવાથી આવી ઘટના બને છે.