Main Menu

ડુંગરનાં પીએસઆઈ સહિતનાં સ્‍ટાફે રિંગણીયાળા ગામની મુલાકાત લીધી

રાજુલા તાલુકાનાડુંગર પોલીસ સ્‍ટેશનના પી.એસ.આઈ. એચ.જી. ગોહિલ તથા એન.એલ. ભટ્ટ, કાળુભાઈ ડાભી સહિતના પોલીસ અધિકારીઓ દ્વારા ડુંગર પોલીસ સ્‍ટેશન હેઠળ આવતા રિંગણીયાળા ગામની કાયદો અને વ્‍યવસ્‍થાના ભાગરૂપે મુલાકાત લીધી હતી. ગામમાં એક બેઠકનું આયોજન કરવામાં આવ્‍યું હતું. પોલીસ તંત્રને લગતા વિવિધ પ્રશ્‍નો અંગે ચર્ચા વિચારણા કરવામાં આવી હતી. તેમજ પોલીસ તંત્રને લગતી કોઈ કામગીરી હોય તો તાત્‍કાલિક ધોરણે પોલીસ તંત્રને જાણ કરવી. આ બેઠકમાં રિંગણીયાળાના સરપંચ રવજી ભગત, ઉપસરપંચ મુકેશભાઈ લાડુમોર, કુંડલીયાળાના સરપંચ ગાગાભાઈ હડીયા, તથા અરવિંદભાઈ ડોબરીયા, ધીરૂભાઈ લાડુમોર, મંગાભાઈ, વિશાલભાઈ ડોબરીયા, રાકેશભાઈ લાડુમોર સહિતના ગામના જાગૃત નાગરિકો હાજર રહયા હતા. બેઠકના અંતે પીએસઆઈ ગોહિલ દ્વારા ગામના આગેવાનો સાથે રિંગણીયાળા ગામમાં આવેલ કિંજલ ગૃહ ઉદ્યોગની મુલાકાત લીધી હતી.