Main Menu

અમરેલી જિલ્‍લા સેલ્‍ફ ફાઈનાન્‍સ શાળા સંચાલકોની મિટીંગ મળી

અમરેલી,તા.6

અમરેલી જિલ્‍લા સેલ્‍ફ ફાઈનાન્‍સ શાળા સંચાલકોની મિટીંગ મળી હતી. મિટીંગમાં સેલ્‍ફ ફાઈનાન્‍સ શાળાઓના સંચાલન અંગે ચર્ચા-વિચારણા કરવામાં આવી. ખાસ હાલમાં બહુ ચર્ચીત નવરાત્રી વેકેશન અંગે ગહન વિચારણા કરવામાં આવી જેમાં શાળા સંચાલકોએ વાલીઓ પાસેઆવેલ રજુઆત મુજબ નવરાત્રી વેકેશન ન રાખવા અને દિવાળી વેકેશન રાબેતા મુજબ રાખવા માટેની નોંધ લેવામાં આવી તેમજ વિદ્યાર્થીઓના અભ્‍યાસમાં ખલેલ પડવાની પણ ગહન ચર્ચા કરવામાં આવી જેમાં ખાસ બોર્ડના વિદ્યાર્થીઓને બોર્ડ એકઝામ માટે સમય ઓછો હોય જેમાં આ વેકેશન આપવાથી અભ્‍યાસીક વાતાવરત ડહોળાવાની શકતાઓ નકારી ન શકાય જેથી સર્વાનું મતે તમામ પાસાઓની ચર્ચા કર્યાબાદ નવરાત્રી વેકેશન ન રાખવા અને દિવાળી વેકેશન રાબેતા મુજબ રાખવા જાહેર કરવામાં આવ્‍યું. આ બાબતે સરકારમાં પોઝીટીવ રજુઆતો કરતા પત્રવ્‍યવહાર કરવમાં આવ્‍યો છે જે અંગે સરકાર આ અંગે ગંભીરતા લઈ વિદ્યાર્થીઓના હિતમાં આ રજુઆત પોઝીટીવ લેવા વિનંતી કરેલ છે. આ મિટીંગમાં સ્‍વનિર્ભ શાળા સંચાલક મંડળના પ્રમુખ-હસમુખ પટેલ, ઉપપ્રમુખ દિપક વઘાસીયા, તાલુકા કન્‍વીનરો તેમજ અમરેલી જિલ્‍લાના તમામ સ્‍વનિર્ભર શાળા સંચાલકો ઉપસ્‍થિત રહયા હતા.