Main Menu

અમરેલીમાંથી એસઓજીએ સુરતથી ચોરાયેલ બાઈક સાથે 1ને ઝડપી લીધો

અમરેલી, તા.ર9

અમરેલી સાવરકુંડલા ચોકડી પાસેથી જીગ્નેશભાઈ હિંમતભાઈ સોજીત્રા રહે. સુરત નાના વરાછા મુળ સીમરણ તા. સાવરકુંડલા વાળા પાસેથી શંકાસ્‍પદ મોટર સાયકલ સાથે રોકી ચેક કરતા તેની પાસેથી મોટર સાયકલના કોઈઆધાર પુરાવાઓ ન હોય જેથી તેની યુકિત પ્રયુકિતથી પૂછપરછ કરતા આ મોટર સાયકલ તેને સુરત મુકામે મોટા વરાછામાંથી મૌલીકભાઈ ગેરેજ વાળા પાસેથી લીધેલ હોય આ અંગે સુરત ખાતે તપાસ કરતા સદરહુ મોટર સાયકલ સુરતથી ચોરાયેલ હોય જેથી મજકુર ઈસમ જીગ્નેશભાઈ હિંમતભાઈ સોજીત્રા રહે. સુરત વાળાની સી.આર.પી.સી. કલમ 41(1) ડી મુજબ  ધરપકડ કરી મોટર સાયકલ સાથે અમરેલી તાલુકા પોલીસ સ્‍ટેશન ખાતે સોંપી આપવામાં આવેલ છે. આગળની વધુ તપાસ અમરેલી તાલુકા પોલીસ ચલાવી રહી છે. પકડાયેલ આરોપી જીગ્નેશભાઈ હિંમતભાઈ સોજીત્રા રહે.નાના વરાછા મુળ સીમરણ તા. સાવરકુંડલા. આમ, અમરેલી એસ.ઓ.જી. ટીમને સુરતથી ચોરાયેલ મોટર સાયકલ સાથે એક ઈસમને ઝડપી પાડવામાં સફળતા             મળેલ છે.