Main Menu

અમરેલીમાં લેઉવા પટેલ ચેરીટેબલ ટ્રસ્‍ટ દ્વારા તેજસ્‍વી તારલાઓનું સન્‍માન  

              તા. ર/8ના રોજ પટેલ સંકુલમાં લેઉવા પટેલ ચેરીટેબલ ટ્રસ્‍ટ અમરેલી દ્વારા અગિયારમો તેજસ્‍વી તારલાઓ તેમજ સમાજની ગૌરન્‍વિત પ્રતિભાઓનું ભવ્‍યાતિ ભવ્‍ય સન્‍માન સમારોહ યોજાયેલ. આ કાર્યક્રમના દીપ પ્રાગટય અગ્રણી મનુભાઈ કાકડીયા, ઉદ્યોગપતિ અશોકભાઈ ગજેરા, ગોરધનભાઈઅકબરી, ભકિતરામ બાપુ, લવજી બાપુ તેમજ લેઉવા પટેલ સમાજના મોભીઓ દ્વારા કરવામાં આવેલ. કાર્યક્રમના મુખ્‍ય અઘ્‍યક્ષ વકતા ઘનશ્‍યામભાઈ લાખાણી તેમજ કનુભાઈ કરકરે પોતાની આગવી શૈલીમાં વિદ્યાર્થીઓ તેમજ વાલીઓને શૈક્ષણિક સંગઠન તેમજ એકતાની ભાવના રૂપે વકતવ્‍ય આપેલ. તેમજ પ્રમુખ ડી.કે. રૈયાણીએ સ્‍વાગત પ્રવચન કરેલ. તેમજ ઉદ્‌ઘોષક તરીકે હરેશ બાવીશીએ કરેલ. આભારવિધિ સંજય રામાણીએ કરેલ. કાર્યક્રમનું સંચાલન ભીખુ કાબરીયાએ કરેલ. સેવાકીય કાર્ય શૈક્ષણિક કાર્ય, સંગઠન કાર્યક્રમ બાબતે જે કોઈ ભવિષ્‍યમાં જરૂર પડે તેમાં અમારો સંપૂર્ણ સહકાર રહેશે. સમાજ તમામ અગ્રણીઓએ ખાતરી આપેલ. ઉપરોકત કાર્યક્રમમાં ધોરણ 1 થી 1રના વિદ્યાર્થી સમાજની પ્રતિભા જેવી કે ડોકટર, પી.એચ.ડી., એન્‍જિનિયરીંગ તમામ ફેકલ્‍ટી તથા ક્ષેત્રમાં સફળતાના શિખરો સર કરે તેવા તમામ દીકરા-દીકરીઓનું ટ્રાવેલિંગ બેગ, મોમેન્‍ટો, શિલ્‍ડ તેમજ સન્‍માનપત્રથી સમાજના મોભીઓ દ્વારા સન્‍માન કરવામાં આવેલ. આ કાર્યક્રમમાં સમાજના લોકો બહોળી સંખ્‍યામાં હાજર રહયા હતા. જીજ્ઞેશ કયાડા જે કે બેગ સારો સહકાર આપેલ. આ સન્‍માન સમારોહમાં ઉપસ્‍થિત રાજસ્‍વી રતનો નારણભાઈ કાછડીયા, વીરજીભાઈ ઠુંમર, કોકીલાબેન કાકડીયા, જનક તળાવીયા, હિરેન હિરપરા, હાર્દિક કાનાણી, પ્રદિપ કોટડીયા, શંભુભાઈધાનાણી, વિપુલ શેલડીયા, સમાજ અગ્રણી તેમજ ઉદ્યોગપતિ દાતા કાળુભાઈ ભંડેરી,     કાળુભાઈ તારપરા, વસંત મોવલીયા, દિનેશભાઈ બાંભરોલીયા, પ્રેમજીભાઈ ડોબરીયા, દકુભાઈ ભુવા, એમ.કે. સાવલીયા, કેયુર રૈયાણી, એ.બી. કોઠીયા, કાંતિભાઈ વઘાસીયા, રીધેશ નાકરાણી, આર.કે. રૈયાણી, કાળુભાઈ રૈયાણી, ઘનશ્‍યામ રૈયાણી, પંકજ ધાનાણી, ચંદુભાઈ સાવલીયા, ગોરધનભાઈ માદલીયા, ભરતભાઈ ચક્રાણી, મનુભાઈ દેસાઈ, કાળુભાઈ સુહાગીયા, ચતુરભાઈ ખુંટ, વલ્‍લભભાઈ રામાણી, મનસુખભાઈ ધાનાણી, બ્રિજેશ પલસાણા, મગનભાઈ વસોયા, નિલેશ દેસાઈ, નંદલાલ ભડકણ, નિમેષ બાંભરોલીયા, જગદીશ તળાવીયા, તમામ સભ્‍ય, વાલીઓ, વિદ્યાર્થીઓ આ કાર્યક્રમ સફળ બનાવવામાં અરજણભાઈ કોરાટ, રમેશ બાબરીયા, નિલેશ મુલાણી, કેતન કાબરીયા, કૌશલ ભીમાણી, રાહુલ ઘાડીયા, સુરેશ દેસાઈ, ઘનશ્‍યામ રૈયાણી, જયંતિ કાબરીયા, ભરત પાનસુરીયા તેમજ સમાજની ટીચર ટીમ ભરત બાવીશી, પંકજ કાબરીયા, કલ્‍પેશ કાબરીયા, મહેશ રામોલીયા, મુકેશ સોરઠીયા, ગોટી પ્રદિપ, સાવલીયા રાકેશ, એ.બી. સાકરીયા, સી.પી. ગોંડલીયા, ભાવેશ ભાલીયા, જયેશ સાવલીયા, કાકડીયા અલ્‍પેશ, ચંદ્રેશ સાવલીયા, વિરલ કાનાણી, હિમાંશુ ભીમાણી, જીતુ બુહા, ચેતન રૈયાણી, વિપુલ બાલધા, ચંદુ સાવલીયા, મુકેશ વડાલીયા, ધીરૂભાઈ, દીપકકાનાણી, જયસુખ સોરઠીયા, મીનીશેઠ વિમલ દેવાણી, મહેશ રામોલીયા, ધીરૂભાઈ ઠુંમર, અલ્‍પેશ કાછડીયા, ભરત સોજીત્રા, ભૂપતભાઈ ઉંઘાડ, પ્રણવ માલવીયા, ચિરાગ ઠુંમર, સી.કે. રામાણી, પી. ચીમનભાઈ સોજીત્રા સંજય માલવીયા, જયસુખભાઈ સોરઠીયા, દિપક ધાનાણી, ચકકરગઢ રોડના તમામ શિક્ષક ટીમ, ગ્રાફી સાધના સ્‍ટુડિયો ફ્રીમાં કરેલ. સંસ્‍થા તમામ સભ્‍યો તેમજ પટેલ સંકુલનો કાર્યક્રમમાં કેમ્‍પસનો ઉપયોગ કરવા બદલ સંસ્‍થાએ પટેલ સંકુલનો આભાર વ્‍યકત કરેલ. લેઉવા પટેલ ચેરીટેબલ ટ્રસ્‍ટને તમામ સભ્‍યોનો સહકાર        મળેલ હતો તેમ સંજય રામાણીની યાદી જણાવે છે.