Main Menu

નાશતા ફરતાં ર આરોપીને એસઓજીએ દબોચી લીધા

અમરેલી,તા.ર0

પોલીસ અધિક્ષક નાસતા ફરતાં આરોપીઓને પકડી પાડવા અમરેલી જિલ્‍લાપોલીસ તંત્રને જરૂરી સુચનાઓ તથા માર્ગદર્શન આપવામાં આવેલ અને વધુમાં વધુ આરોપીઓ મળે તેવા પ્રયત્‍નો કરવા સુચના કરેલ હોય જે અન્‍વયે એસ.ઓ.જી.ના પોલીસ ઈન્‍સ. આર.કે. કરમટા તથા ટીમ એસ.ઓ.જી.એ છેડતીના ગુન્‍હામાં છેલ્‍લા બે વર્ષથી નાસતા ફરતા આરોપીને સાવરકુંડલા ખાતેથી આજ રોજ ઝડપી પાડવામાં સફળતા

મળેલ છે.

(1) સાવરકુંડલા ટાઉન પોલીસ સ્‍ટેશન ફ.ગુ.ર.નં. 41/ર016 ઈ.પી.કો.ક. 3પ4, પ09, 114 વિ. મુજબના ગુન્‍હાના કામે છેલ્‍લા બે વર્ષથી નાસતો ફરતો આરોપી પંકજભાઈ અશ્‍વીનભાઈ સોંડાગરા ઉ.વ.39 રહે. સાવરકુંડલા નેસડી રોડ ખોડીયાર નગર હાલ સુરત શીવનગર આજરોજ સાવરકુંડલા ખાતેથી ચોક્કસ બાતમી આધારે ઝડપી પાડવામાં આવેલ છે. અને વધુ તપાસ અર્થે સાવરકુંડલા ટાઉન પોલીસ સ્‍ટેશન ખાતે સોપી આપવામાં આવેલ છે.

(ર) અમરેલી તાલુકા પોલીસ સ્‍ટેશન ફ.ગુ.ર.નં. 10પ/ર014 ઈ.પી.કો.ક. 363, 366, 367 તથા પોલકો એકટ કલમ 4,8,18ના ગુન્‍હામાં આરોપી પ્રહલાદજીદ રાણાજી કુડેસીયાનાઓની જે તે વખતે ધરપકડ કરવામાં આવેલ હતી. અને ત્‍યાર બાદ નામદાર કોર્ટ દ્વારા આરોપીના જામીન મંજુર કરવામાં આવેલ હતા. અને મજકુર આરોપી સને : ર014ના વર્ષમાં જામીન ઉપર છુટયા બાદ કોર્ટમાં મુદતે હાજર રહેલ નથી. અને કોર્ટ દ્વારા મજકુરઆરોપીના અવાર-નવાર વોરંટ કાઢવામાં આવેલ પરંતુ આરોપી મળી આવતો ન હોય જેથી બળાત્‍કાર જેવા ગંભીર ગુન્‍હાનો આરોપી કોર્ટમાં હાજર રહેતો ન હોય જેથી કોર્ટમાં કેસ ચાલી શકતો ન હોય જેથી કોર્ટ દ્વારા પોલીસ અધિક્ષકને જાણ કરવામાં આવેલ જે અન્‍વયે એસ.ઓ.જી.ના પોલીસ સબ ઈન્‍સ. આર.કે. કરમટા તથા ટીમ એસ.ઓ.જી.ને આરોપીને ઝડપી પાડી વોરંટની બજવણી કરવા સુચના

કરેલ હતી.

આજ રોજ અમરેલી એસ.ઓ.જી. ટીમે આરોપીને પ્રહલાદજી રાણાજી કુડેસીયાનાઓની ગાંધીનગર અડાલજ ખાતેથી ઝડપી પાડી વોરંટની બજવણી કરી નામદાર કોર્ટમાં આરોપીને સોપી આપેલ છે.