Main Menu

મરીન પીપાવાવ પોલીસ સ્‍ટેશનમાં નોંધાયેલ ગુન્‍હાનાં આરોપીને ઝડપી લેવાયો

અમરેલી, તા. 11
અમરેલી જીલ્‍લા પોલીસ અધિક્ષક નિર્લિપ્‍ત રાય તેમજ ના.પો. અધિકારી આર.એલ. માવાણીની સુચના અનુસાર મરી પીપાવાવ પોલીસ સ્‍ટેશન ફર્સ્‍ટ ગુ.ર.નં. 30/18 ઈપીકો કલમ-394, 3ર3, પ06(ર), 4ર7, જીપી એકટ કલમ-1ઘપ મુજબનાં કામે આરોપી મેહુલ ઉર્ફે દુડી મથુરભાઈ વાઘેલા (ઉ.વ. ર0) રે. ભેરાઈ દેવપરા વાળો ગુન્‍હો કર્યા બાદ ઘણા સમયથી નાશતો ફરતો હોય અને બાતમી રાહે હકીકત મળેલ કે ઉપરોકત આરોપી ફોર વ્‍હીલ કાર રજી.નં. જી.જે.-14-ઈ 609પ સાથે ફોર વે રોડ પર નીકળનાર છે. વોચમાં રહી ઉપરોકત આરોપીને ફોર વે રોડ શ્રીજી પાર્કીંગ પાસે આવતા રોડ પરથી પકડી પાડેલ છે. મજકુરને તા. 10/8/18નાં રોજ 19 વાગ્‍યે ગુન્‍હાનાં કામે ધોરણસર અટક કરેલ છે. આ કામગીરી મરીન પીપાવાવ પોલીસ સ્‍ટેશનનાં પોલીસ સબ ઈન્‍સ્‍પેકટર વી.એલ. પરમાર તથા પોલીસ સ્‍ટાફ ઘ્‍વારા કરવામાં આવેલ છે.