Main Menu

રાજુલાની ધાતરવડી નદીમાંથી કરોડો રૂપિયાની રેતી ચોરી કરનાર 9 આરોપીની જામીન અરજી નામંજૂર

જિલ્‍લામાં રેતી ચોરી કરનાર શખ્‍સોમાં ફફડાટ ફેલાવતી ઘટના
રાજુલાની ધાતરવડી નદીમાંથી કરોડો રૂપિયાની રેતી ચોરી કરનાર 9 આરોપીની જામીન અરજી નામંજૂર
અગાઉ નીચેની કોર્ટ બાદ એડિ. સેશન્‍સ કોર્ટ ર્ેારા
અમરેલી, તા.
રાજુલા પો.સ્‍ટે. ફર્સ્‍ટ ગુ.ર.નં.69/ર018 ઈ.પી.કો. કલમ 379.114 એમએમડીઆર એકટ 19પ7 ની કલમ 4(એ) 1 તથા ગુજરાત ખનિજ (પ્રિવેનશન ઓફ અનલીગલ માઈનીંગસ્‍ટોજ વહન) ર017નાં નિયમ ર1(ર) તથા પબ્‍લીક પ્રોપર્ટી ડેમેજ એકટ 3.7 મુજબનાં કામનાં આરોપીઓ ધીરૂભાઈ દડુભાઈ ધાખડા, મનુભાઈ ખીમાભાઈ ડાભી, મનુભાઈ સુખાભાઈ ભીલ, સુભાઈ સેલારભાઈ ધાખડા, વિરમભાઈ કાળાભાઈ ઓડેદરા, કિરણભાઈ વિરાભાઈ ધાખડા, દાનુભાઈ મધુભાઈ ધાખડા, ગોપાલભાઈ બચુભાઈ સાંખટ, ઉલ્‍લાસભાઈ લાભુભાઈ બાબરીયાએ ધાતરવડી નદીમાંથી ગે.કા. કુલ ર1,6પ,940 મેટ્રીક ટન સાદી રેતી કિ. રૂા. પ1,98,00,000 (અંકે એકાવન કરોડ અઠાણુ લાખ)થી વધુની ચોરીમાં કુલ 9 આરોપીઓને અટક કરવામાં આવે છે. તેઓની જામીન અરજી નીચેની કોર્ટમાં નામંજૂર થતા એડી.સેશન્‍સ કોર્ટ રાજુલામાં જામીન અરજી કરતા કોર્ટ તરફથી કેસને ગંભીરતાથી લઈને જામીન અરજી નામંજૂર કરેલ છે.