Main Menu

બાબરા ખાતે યોજાયેલ વિકાસલક્ષી બેઠકમાં કોંગી આગેવાનોએ હલ્‍લાબોલ કર્યો

પ્રાંત અધિકારીએ કોંગીજનોને બહાર જવાનું કહેતાં દેકારો
બાબરા, તા. 4
બાબરામાં બીઆરસી ભવન ખાતે પ્રાન્‍ત અધિકારીનાં અઘ્‍યક્ષ સ્‍થાને અને ધારાસભ્‍ય વિરજીભાઈ ઠુંમરની ઉપસ્‍થિતિમાં તાલુકાની સંકલન બેઠક યોજાઈ હતી આ બેઠકમાં તાલુકાનાંવિવિધ પ્રકારનાં લોકપ્રશ્‍નો રજૂ થતા હોય છે અને તેનો સ્‍થળ પર નિકાલ કરવામાં આવતો હોય છે.
આ સંકલન બેઠકમાં તાલુકા વિકાસ અધિકારી, મામલતદાર, સહિત દરેક સરકારી કચેરીનાં વડા સહિત તાલુકાનાં અપેક્ષિત આગેવાનો અને અરજદારો ઉપસ્‍થિત રહેતા હોય છે. ત્‍યારે આજનીઆ બેઠકમાં લાઠી પ્રાન્‍ત અધિકારી વી. સી. બોડાણા ર્ેારા કોંગ્રેસનાં જીલ્‍લા પંચાયત શિક્ષણ સમિતિનાં ચેરમેન સહિત તાલુકાનાં અગ્રણી આગેવાનો અને સરપંચોને મિટિંગ બહાર જવાનું કહેતા તાલુકા કોંગ્રેસનાં આગેવાનોમાં રોષ ફેલાયો હતો.
અને સંકલન સમિતિની બેઠકમાં લોક પ્રશ્‍નો સાંભળવામાં નહી આવતા હોવાનો આક્ષેપ પણ સ્‍થાનિક કોંગ્રેસનાં આગેવાનો ર્ેારા કરવામાં આવ્‍યો હતો. તાલુકા પંચાયતનાં પ્રમુખ ધીરુભાઈ વહાણી, ઉપપ્રમુખ કિશોરભાઈ દેથળીયા, જિલ્‍લા કોંગ્રેસ અગ્રણી પ્રભાતભાઈ કોઠીવાળ, પાલીકા ઉપપ્રમુખ વનરાજભાઈ વાળા સહિત તાલુકા પંચાયત સભ્‍યો નગરપાલિકાનાં સભ્‍યો કોંગ્રેસનાં અગ્રણીઓ અને સરપંચો બહાર નીકળી પ્રાન્‍ત અધિકારીનાં નિર્ણયને ગેરવ્‍યાજબીગણાવી સત્તાધારી પક્ષનાં તરફેણમાં કામ કરતા હોવાનું જણાવ્‍યું હતું.
જિલ્‍લા કોંગ્રેસ અગ્રણી પ્રભાતભાઈ કોઠીવાળ ર્ેારા જણાવ્‍યું હતું કે તંત્રને સંકલનના અર્થની ખબર નથી માત્ર સત્તાધારી પક્ષનાં આદેશ અનુસાર કામ કરવામાં આવીરહૃાું છે. જયારે આ બેઠકમાં ઉપસ્‍થિત ધારાસભ્‍ય વિરજીભાઈ ઠુંમર ર્ેારા પણ દુઃખ વ્‍યકત કરી આવતી સંકલન બેઠકમાં જવાબદાર કોંગ્રેસનાં આગેવાનોને ઉપસ્‍થિત રાખવા જરૂરી સૂચના આપી હતી.


« (Previous News)