Main Menu

અમરેલી લેઉવા પટેલ ચેરિટેબલ ટ્રસ્‍ટ ર્ેારા આગામી દિવસોમાં તેજસ્‍વી તારલાઓનું સન્‍માન કરાશે

અમરેલી, તા. ર0
લેઉવા પટેલ ચેરિટેબલ ટ્રસ્‍ટ-અમરેલી ર્ેારા સ્‍થાપનાકાળથી જ લેઉવા પટેલ સમાજનાં વિદ્યાર્થીઓનો સત્‍કાર સમારોહનું સફળ આયોજન કરવામાં આવે છે ત્‍યારે ચાલુ સાલે, પ્રમુખ તરીકેનાં ચાર્જ સંભાળતાની સાથે જ સતત બે વર્ષથી લેઉવા પટેલ સમાજનાં બે-બે સમુહ લગ્નોત્‍સવ, સરદાર પટેલ જયંતિ ઉજવણી કરી ચુકેલ ડી. કે. રૈયાણીના માર્ગદર્શન હેઠળ આગામી સપ્‍ટેમ્‍બર-ર018 ના પ્રથમ સપ્‍તાહમાં તેજસ્‍વી વિદ્યાર્થી સત્‍કાર સમારોહનું અદ્યભૂત તથા અવિસ્‍મરણીય આયોજન કરવામાં આવ્‍યું છે.
અમરેલી નગર તથા જિલ્‍લાભરના સંગઠનમાં આગવી ઓળખ ધરાવતા તથા સૌને સાથે રાખી ચાલનારા સરળ સ્‍વભાવના લેઉવા પટેલ સમાજનાં પ્રમુખ,ઔદ્યોગિક રત્‍ન, એવા ડી. કે. રૈયાણીના સંપૂર્ણ માર્ગદર્શન હેઠળ યોજાનાર જિલ્‍લાનો સૌથી મોટો બારમાં તેજસ્‍વી વિદ્યાર્થી સત્‍કાર સમારોહને સફળ બનાવવા લેઉવા પટેલ ચેરિટેબલ ટ્રસ્‍ટ- અમરેલીનાં વર્તમાન અને પૂર્વ તમામ પદાધિકારીઓ, સમિતિ તથા કારોબારી સભ્‍યો ર્ેારા તડામાર તૈયારી કરી આખરી ઓપ આપી રહૃાા છે. આ અંગે સમાજનાં પ્રમુખ ડી. કે. રૈયાણીએ માહિતી આપતા જણાવ્‍યું હતું કે મને બે-બે સમુહ લગ્નોત્‍સવ તથા બે-બે તેજસ્‍વી તારલા સત્‍કાર સમારોહનું આયોજન કરીને સમાજને એક તાંતણે બાંધવાની તક મળી છે ત્‍યારે ચાલુ સાલે ગુજરાતભરનાં લેઉવા પટેલ સમાજનાં રાજસ્‍વી, ઔદ્યોગિક રત્‍નો, સિઘ્‍ધિ પ્રાપ્‍ત મહાનુભાવોની ઉપસ્‍થિતિમાં લેઉવા પટેલ સમાજનાં ધો.1 થી અનુસ્‍નાતક સુધીનાં 1000 (એક હજાર) કરતા પણ વધારે વિદ્યાર્થીઓની શૈક્ષણિક સિઘ્‍ધીઓને આવકારી સત્‍કારવામાં આવશે જેની સંપૂર્ણ સફળતા માટે મારા સાથી એવા તમામ પૂર્વ અને વર્તમાન પદાધિકારીઓ પોતપોતાની ફરજ સમગ્ર સમાજનાં ગૌરવરૂપ કાર્યક્રમને અવિસ્‍મરણીય બનાવશે.