Main Menu

અમરેલીમાં રવિવારે અનાજ-કરિયાણા એસોસિએશનનો વાર્ષિક સમારોહ

રાજકીય અને સામાજિક આગેવાનોની ઉપસ્‍થિતિમાં
અમરેલીમાં રવિવારે અનાજ-કરિયાણા એસોસિએશનનો વાર્ષિક સમારોહ
દર વર્ષની જેમ આ વર્ષે પણ કરાયું આયોજન
અમરેલી, તા.19
દર વર્ષની જેમ આ વર્ષે પણ અમરેલી અનાજ કરિયાણા રીટેઈલ મરચન્‍ટ એસોસિએશન તથા ઈન્‍દિરા શોપીંગ સેન્‍ટર એસોસિએશનના સંયુકત ઉપક્રમે આગામી તા.રર/7ને રવિવારના રોજ સાંજના 6 કલાકે અત્રેની પટેલ વાડી, ગજેરાપરા ખાતે વાર્ષિક સમારોહ તથા સન્‍માન સમારંભ કાર્યક્રમનું આયોજન કરવામાં આવેલ છે.
આ કાર્યક્રમમાં આયોજિત સંસ્‍થાઓ દ્વારા રાજકીય આગેવાનો દિલીપભાઈ સંઘાણી, નારણભાઈ કાછડીયા, પી.પી. સોજીત્રા, ડો. ભરતભાઈ કાનાબાર, કૌશિકભાઈવેકરીયા, પરેશભાઈ ધાનાણી, બાવકુભાઈ ઉંઘાડ, અશ્‍વિનભાઈ સાવલીયા સહિતના આગેવાનોને સન્‍માનીત કરવામાં આવશે.
આ કાર્યક્રમમાં નિમંત્રીત આગેવાનો તથા બન્‍ને સંસ્‍થાના તમામ સદસ્‍યોને ઉપસ્‍થિત રહેવા માટે ચતુરભાઈ અકબરી, યોગેશભાઈ કોટેચા સહિતના તમામ હોદેદારોએ એક અખબારી યાદીમાં જણાવ્‍યું છે.


(Next News) »