Main Menu

ધારી ખાતે સમસ્‍ત વાટલિયા પ્રજાપતિ જ્ઞાતિ યુવક મંડળ દ્વારા વિદ્યાર્થી સન્‍માન સમારોહ

અમરેલી નગરપાલિકાના પૂર્વ પ્રમુખ અલકાબેન ગોંડલીયાના અઘ્‍યક્ષ સ્‍થાનેથી કાર્યક્રમની શરૂઆત દીપ પ્રાગટય અતિથિ ધારી સ્‍વામીનારાયણ મંદિરના કોઠારી સ્‍વામી દિનબંધુ સ્‍વામી તેમજ સંતશ્રી વિશ્રામદાસ બાપુના વરદ હસ્‍તેથી આમંત્રિત મહેમાનોમાં ઉપસ્‍થિત કોકીલાબેન કાકડીયા, અતુલભાઈ કાનાણી, ધારી સરપંચ જીતુભાઈ જોષી, બજરંગ ગૃપ ધારીના પ્રમુખ પરેશભાઈ પટણી, વી.પી.જી. ગર્લ્‍સ હાઈસ્‍કૂલના આચાર્ય જે.જે. હરિયાણી તેમજ વિવિધ શાળા કોલેજોના આચાર્યોના યુવક મંડળ દ્વારા સ્‍વાગતથી આમંત્રિત મહેમાનો તેમજ જ્ઞાતિના વડીલ અગ્રણીઓના વરદ હસ્‍તે ઉચ્‍ચ ગુણવતા પ્રાપ્‍ત કરેલ 1, ર, 3 ક્રમનાકેજીથી લઈને કોલેજ સુધીના 60 વિદ્યાર્થીની સાથે ર018ના પાસ થયેલા મળીને 160 વિદ્યાર્થીઓને ભેટ પુરસ્‍કાર શિલ્‍ડ મોમેન્‍ટ પ્રદાનથી સન્‍માન કરવામાં આવેલ. જેમાં કાર્યક્રમની સફળતામાં લાભાર્થી વિદ્યાર્થીઓના ફોર્મ પ્રક્રિયાથી લઈને કાર્યક્રમના અંત સુધીની સર્વ શ્રેષ્ઠ કામગીરી બદલ જ્ઞાતિના મહામંત્રી વિનોદ બી. સરવૈયાનું પણ જ્ઞાતિ તરફથી અભિનંદન સ્‍વરૂપે ટ્રોફી પ્રદાનથી સન્‍માન કરવામાં આવેલ. સમગ્ર કાર્યક્રમનું સંચાલન કાંતિભાઈ ઝાંઝમેરાએ કરેલું.