Main Menu

અમરેલી એસઓજીએ હત્‍યા કેસમાં ફરાર આરોપીને જેલ હવાલે કર્યો

અમરેલી, તા.9
પોલીસ મહાનિરીક્ષક તરફથી તા.ર6/6/ર018 થી તા.10/07/ર018 નાસતા-ફરતાં આરોપીઓ પકડવા અંગેની ખાસ ડ્રાઈવરનું આયોજન કરવામાં આવેલ જે અન્‍વયે પોલીસ અધિક્ષકએ નાસતા-ફરતાં આરોપીઓ પકડવા માટે જરૂરી સૂચનાઓ કરેલ હતી.
ગઈ તા.ર1/01/ર01પ ના રોજ રાજુલા તાલુકાના હિંડોરાણા ગામે રહેતાં જીતુભાઈ બટુકભાઈ કવાડને હિંડોરણામાં રહેતા લખમણભાઈ કવાડ તથા જીવણભાઈ કવાડ તથા ચાર અજાણ્‍યા માણસોએ લુંટ કરવાના ઈરાદે તલવાર , લોંખડના પાઈપ વતી માથામાં તથા હાથે-પગે તથા પેટના ભાગે માર-મારી ગંભીર ઈજાઓ કરી ફરી.નો સોનાનો બે તોલાનો ચેઈન કિ.રૂા.3પ000 નો લુંટ કરેલાની ફરીયાદ રાજુલા પોલીસ સ્‍ટેશનમાં નોંધાયેલ અને આ કામના ફરીયાદી સારવારમાં હોય દરમ્‍યાન ગઈ તા.31/1/ર01પ ના રોજ આ કામના ફરીયાદી જીતુભાઈ બટુકભાઈ કવાડનું મૃત્‍યુ નિપજેલ હતું. જેથી સદરહું બનાવ લુંટ વિથ મર્ડરમાં પલટાયો હતો.
સદરહું ગુન્‍હની તપાસ દરમ્‍યાન કુલ – 0પ આરોપીઓની ધરપકડકરવામાં આવેલ હતી. અને આ ગુન્‍હામાં પકડવાનો બાકી આરોપી મહેશ ઉર્ફે હપલો ડાયાભાઈ ચૌહાણ, રહે. કાગવદર વાળો સને-ર01પ થી પોતાની ધરપકડ ટાળવા સારૂ નાસતો-ફરતો હતો. મજકુર આરોપી પોતાના ગામમાં આવેલ હોવાથી ચોકકસ હકિકત મળતાં આ કામના આરોપી મહેશ ઉર્ફે હપલો ડાયાભાઈ ચૌહાણ, રહે. કાગવદરવાળાની ધરપકડ કરવામાં આવેલ છે. અને આગળની વધુ તપાસ થવા સારૂ પોલીસ ઈન્‍સ. રાજુલાનાઓને સોંપવામાં આવેલ છે.
આમ, અમરેલી એસઓજીના પોલીસ સબ ઈન્‍સ., આર.કે. કરમટા તથા ટીમ એસઓજીને હત્‍યાના ગુન્‍હામાં છેલ્‍લા અઢી વર્ષથી નાસતો – ફરતો આરોપીને શોધી કાઢવામાં સફળતા   મળેલ છે.