Main Menu

સગીરાની છેડતી અને મારા-મારીનાં બનાવમાં આરોપીઓને 6 માસથી લઈને 3 વર્ષની સજા

સાવરકુંડલાના સીમરણ ગામે 3 વર્ષ પહેલા
સગીરાની છેડતી અને મારા-મારીનાં બનાવમાં આરોપીઓને 6 માસથી લઈને 3 વર્ષની સજા
ન્‍યાયાધીશ એન.પી. ચૌધરીએ સજા જાહેર કરતા સન્‍નાટો
અમરેલી, તા.7
સાવરકુંડલા તાલુકાના સીમરણ ગામે ત્રણ વર્ષ પહેલા વડલાના થડમાં પાણી નાખવા બાબતે સર્જાયેલ મારા-મારી તેમજ સગીરાનીછેડતી કરવા અંગેનો કેસ આજ રોજ સ્‍પે. પોકસ્‍કો કોર્ટમાં ચાલી જતાં જજે એક જ પરિવારની એક મહિલા સહિત ત્રણને અલગ-અલગ કલમમાં 3 વર્ષથી છ માસ સુધીની કેદ અને રોકડ રકમનાં દંડની સજાનો હુકમ કરેલ હતો.
પ્રાપ્‍ત વિગત મુજબ સાવરકુંડલા તાલુકાનાં સીમરણ ગામે રહેતા ઈરફાન અલારખ કુરેશી (ઉ.વ.ર4), અલારખ જીવણભાઈ કુરેશી અને મદિનાબેન અલારખભાઈ કુરેશીએ ગત તા. ર3/9/ર01પના રોજ તેમના પાડોશી અને ઘર સામે રહેતા એક પરિવારની એક મહિલા સાથે વડલાના થડમાં પાણી નાખવા બાબતે માથાકુટ કરી માર-મારતા તેને બચાવવા પડેલ તેમજ પરિવારના એક વૃઘ્‍ધને પણ ગાળો અપી ઢીકા-પાટુનો માર મારી રહેલ હતા. ત્‍યારે આજ પરિવારની એક સગીરા બચાવવા વચ્‍ચે પડતા ઈરફાન કુરેશીએ તેનું બાવડુ પકડી છેડતી કરેલ તેમજ અવાર-નવાર સગીરા સામે બિભત્‍સ ઈશારા પણ કરતો હોવાની ફરિયાદ અંગેનો કેસ આજરોજ સ્‍પે.પોકસ્‍કો કોર્ટમાં ચાલી જતા ન્‍યાયાધિશ એમ.પી. ચૌધરીએ ઈરફાન કુરેશીને પોકસ્‍કોની કલમમં 3 વર્ષની કેદ અને 3 હજારનાં દંડ, તેમજ અલારખ કુરેશી અને મદિનાબેનને કલમ 3ર3 મુજબ છ માસની કેદ અને રૂા. એક – એક હજારનાં દંડની સજાનો હુકમ કરેલ હતો. સરકારી વકિલ એમ.બી. સોલંકીની ધારદાર દલીલોથી આરોપીઓને સજાનો હુકમ થતાં કોર્ટ પરિસરમાંસન્‍નાટો છવાઈ ગયેલ હતો.