Main Menu

આલેલે : સાવરકુંડલાનાં આરોગ્‍ય ભવનમાં કુતરાએ રહેઠાંણ બનાવતાં ભારે આશ્ચર્ય

વાત્‍સલ્‍ય કાર્ડ કઢાવવા આવતાં અરજદારો પરેશાન
આલેલે : સાવરકુંડલાનાં આરોગ્‍ય ભવનમાં કુતરાએ રહેઠાંણ બનાવતાં ભારે આશ્ચર્ય
એકપણ સરકારીબાબુને કુતરાને હટાવવામાં રસ નથી
સાવરકુંડલા, તા. 7
ગુજરાત સરકાર જયારે લોકોનાં સારા સ્‍વાસ્‍થ્‍ય માટે કટીબઘ્‍ધ છે ત્‍યારે સામાન્‍ય જનતા માટે ગુજરાત સરકાર એ મોટી બીમારીમાં ગરીબ દર્દીઓને સમયસર મળી રહે અને ઓછા ખર્ચે વધુ સારી સારવાર મળી રહે તે હેતુથી સાવરકુંડલામાં તાલુકા હેલ્‍થ સેન્‍ટરનું અદ્યતન બિલ્‍ડીંગ સરકારે બનાવી આપ્‍યું છે. પણ ત્‍યાં ફરજ બજાવતા સરકારી બાબુઓને તેની જાળવણીની કોઈ જ ચિંતા ના હોઈ તેમ ઓફિસમાં કુતરાઓ આરામ ફરમાવી રહૃાા છે. તાલુકા એલ્‍થ ઓફિસના બીજા અન્‍ય કર્મચારીઓ હાજર હતા છતાં પણ તેઓ પણ આરામથી સુતા કુતરા ઉઠાડવાની કોશિષ કરતા નથી. જયારે આ જઓફિસમાં સરકારની યોજના અંતર્ગત માં કાર્ડ તથા માં વાત્‍સલ્‍ય કાર્ડ કઢાવવા માટે સ્‍ત્રીઓ અને બાળકો પણ હાજર હતા પણ કર્મચારીઓના પેટનું પાણી હલતું નહોતું. કદાચ આ કુતરૂ કોઈને કરડી જાય તો તેની જવાબદારી કોના શીરે આ એક પ્રશ્‍ન છે.