Main Menu

બાબરા પંથકની સમસ્‍યા સાંભળતા સાંસદ કાછડીયા

ગ્રામ સ્‍વરાજ અભિયાન-ર018 અંતર્ગત અમરેલીના સાંસદ નારણભાઈ કાછડીયાએ તા. 6 જુલાઈ ર917ના રોજ બાબરા તાલુકાના લુણકી, હાથીગઢ, વાંડળીયા, અમરાપરા,ગળકોટડી, ખાખરીયા, દરેડ, જામબરવાળા, નાની કુંડળ, શીરવાણીયા, કીડી, ઈશ્‍વરીયા, ખંભાળા, કરીયાણા, સુખપર, વાંકીયા અને લાલકા ગામોનો જિલ્‍લા આગેવાનો અને કાર્યકરો સાથે પ્રવાસ કરી સરકારની સિઘ્‍ધિઓ અને જનકલ્‍યાણકારી યોજનાઓ અંગે લોકોને જાણકારી આપી માહીતગાર કર્યા હતા અને સ્‍થાનિક કક્ષાએથી લોકો દ્વારા રજુ કરવામાં આવેલ વિવિધ પ્રશ્‍નોનું સ્‍થળ ઉપર નીરાકરણ કરેલ હતુ. પ્રવાસ સમયે સાંસદ સાથે પૂર્વ ધારાસભ્‍ય વાલજીભાઈ ખોખરીયા, જિલ્‍લા ભાજપ ઉપપ્રમુખ રીતેશભાઈ સોની, ંિજલ્‍લા ભાજપ મંત્રી ભરતભાઈ વેકરીયા, બાબરા તાલુકા ભાજપ પ્રમુખ નીતિનભાઈ રાઠોડ, મહામંત્રી મહેશભાઈ ભાયાણી, ઉપપ્રમુખ રાજેશભાઈ વીરોજા, મહીલા મોરચા પ્રમુખ જયાબેન ગેલાણી, બીપીનભાઈ રાદડીયા, શહેર ભાજપ પ્રમુખ લલીતભાઈ આંબલીયા, હીંમતભાઈ દેત્રોજા, મધુભાઈ ગેલાણી, જિલ્‍લા યુવા ભાજપ ઉપપ્રમુખ વિપુલભાઈ કાચેલા, નગર પાલીકાના પૂર્વ પ્રમુખ જગદીશભાઈ નાકરાણી, કાંતિભાઈ દેત્રોજા, દિપકભાઈ કાવઠીયા, કુમારસિંહ સોલંકી, કિશોરભાઈ માધડ, દિપુભાઈ કનૈયા, તખુજીભાઈ, હસનભાઈ અગવાન, રાવતભાઈ વાળા, રમેશભાઈ ચાવડા સહીત સરપંચો તથા સ્‍થાનિક આગેવાનો જોડાયા હતા.