Main Menu

અવસાન નોંધ

અવસાન નોંધ
કુંકાવાવ મોટી : મોટી કુંકાવાવ નિવાસી હાલ સુરત દિલિપભાઈ નટવરલાલ ગઢીયાનાં પુત્ર કિશનભાઈ,( ઉ.વ. ર0) તે રાજેશભાઈ ગઢીયા (કુંકાવાવ મોટી)નાં ભત્રીજાનું તા.7/7 ના સુરત મુકામે દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તેમનું બેસણું મોટી કુંકાવાવ મુકામે તા. 9/7 ને સોમવારે સાંજે 4 થી 6 લોહાણા મહાજન વાડી ખાતે રાખેલ છે.
વીજપડી : મર્હુમ રહીમભાઈ ભુરાભાઈ ખોખર (ભા.ડી.કો. બેન્‍ક)ના ઔરત રહેમતબેન, (ઉ.વ. 70) અલ્‍લાની રહેમતમાં પહોંચી ગયેલ છે. મર્હુમા તે અમીનભાઈ ખોખર (ભા.ડી.કો. બેન્‍ક)નાં તેમજ સમીર ખોખર (પત્રકાર)નાં વાલીદા થાય છે. તેમની જીયારત તા.9/7 ને સોમવારે પુરૂષોની જુમ્‍મા મસ્‍જીદ વીજપડી તેમજ ઔરતોની તેમના નિવાસ સ્‍થાને રાખેલ છે.
દામનગર : જલદિપભાઈ હસમુખભાઈ રાવલ (ઉ.વ. 44) તે હસમુખભાઈ અમૃતલાલ રાવલનાં પુત્ર, ભરતભાઈ રાવલ (આંબરડી-દામનગર)નાં ભત્રીજા, સ્‍વ. કિશોરભાઈ, પ્રવિણભાઈનાં ભત્રીજા, ત્‍થા જીગ્નેશભાઈ, મોહિતભાઈ, પ્રદિપભાઈ, સાગરભાઈ, સુનિલભાઈ, હિરેનભાઈ, વિશાલભાઈ, કેવલભાઈ, બ્રીજેશભાઈનાં ભાઈનું તા. 6/7ને શુક્રવારનાં રોજ જરોદ (વડોદરા) મુકામે અવસાન થયેલ છે. સ્‍વ.નું બેસણું તા.9/7 ને સોમવારનાં રોજ બપોરનાં 3 થી6 આંબરડી (તાલુકો લાઠી) મુકામે રાખેલ છે.
બાબરા : વિજયભાઈ નંદલાલભાઈ બગથળીયા,(ઉ.વ. 44) તે નંદલાલભાઈ ત્રિકમજીભાઈ બગથલીયાનાં પુત્ર તેમજ પ્રણયનાં પિતાશ્રી તથા રાજુભાઈ, દીપકભાઈ, કમલેશભાઈ, દિનેશભાઈનાં ભાઈનું તા. 7/7 ને શનિવારનાં રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. સદગતનું બેસણું તા. 9/7 ને સોમવારનાં રોજ જીવનપરા વિસ્‍તાર નિજ નિવાસસ્‍થાને સમય સવારનાં 9 થી સાંજના પ વાગ્‍યા સુધી રાખેલ છે.
રાજુલા : રાજુલા નિવાસી જતીનભાઈ ભરતભાઈ મહેતા (મહેતા પ્રિન્‍ટીંગ પ્રેસ) (ઉ.વ.ર6) તે બાબાશંકરભાઈના પૌત્ર તથા સ્‍મિતાબેન વિરેન્‍દ્રકુમાર દવે તેમજ નિતીનભાઈ તેમજ સ્‍વ. તુષારભાઈના ભત્રીજા તેમજ અતુલભાઈ તથા ઉપેનભાઈના ભાણેજનું તા.7/7ને શનિવારના રોજ દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તેમનું બેસણું તા.9/7ને સોમવારના રોજ મનમંદિર-3, બ્‍લોક નં-94, છતડીયા રોડ ખાતે સાંજના 4 થી 6 રાખેલ છે.