Main Menu

અમરેલી જિલ્‍લા ભાજપ ટીમે આરોગ્‍ય મંત્રીને રજૂઆત કરી

માં અમૃતમ્‌ યોજનાનાં કાર્ડ અંગે
અમરેલી જિલ્‍લા ભાજપ ટીમે આરોગ્‍ય મંત્રીને રજૂઆત કરી
ઝડપથી કાર્ડ મળી રહે તેવી વ્‍યવસ્‍થા કરવા માંગ
અમરેલી, તા.6
અમરેલી જિલ્‍લાનાં આરોગ્‍યને લગતા પ્રશ્‍નો બાબત અમરેલી જિલ્‍લા ભાજપ પ્રમુખ હીરેન હીરપરાની આગેવાનીમાં જિલ્‍લા ભાજપ મહામંત્રી કમલેશ કાનાણી, કૌશીક વેકરીયા દ્રારા રજુઆત કરવામાં આવેલ.
આ રજુઆતમાં અમરેલીમાં છેલ્‍લા 7 (સાત) દીવસથી સરકારની અતી મહત્‍વની પ્રજાલક્ષી યોજનામાં અમૃતમ યોજના જે કોન્‍ટ્રાકટ બેઈઝથી ચાલે છે જે બંધ થવાથી જિલ્‍લાનાં લોકોને ખૂબ જ મુશ્‍કેલી હોય તે તાત્‍કાલીક સેન્‍ટર શરૂ થાય તે અંગે ગાંધીનગર રાજય આરોગ્‍ય મંત્રી કુમારભાઈ કાનાણીને રૂબરૂ મળી રજુઆત કરવામાં આવેલ મંત્રી દ્રારા તાત્‍કાલીક જિલ્‍લામાં આ યોજનાનાં કાર્ડ સરળતાથી મળી રહે છે. અને શરૂ કરવા માટે જરૂરી સુચના આપવામાં આવેલ અને તાત્‍કાલીક શરૂ કરવાની ખાત્રી આપવામાં આવેલ તેમ જિલ્‍લા ભાજપ કાર્યાલયની અખબાર યાદીમાં જણાવાયું છે.