Main Menu

મોટા ઝીંઝુડા ગામ નજીકથી રેતી ચોરી કરતાં 3 શખ્‍સો ઝડપાયા

અમરેલી, તા.
સાવરકુંડલા તાલુકાનાં મોટા ઝીંઝુડા ગામે મેલડીમાં ના મંદિર પાસેથી પસાર થતી સીમાડાની નદીનાં પટ્ટમાં વગર લીજે વગર પરમીટે ખોદકામ કરી વગર રોયલ્‍ટીએ નંબર પ્‍લેટ વગરનાં ટે્રકટર તથા ટ્રોલીમાં રેતી ભરતા બે ઈસમો જેમાં ટ્રેકટરનો ચાલક અશોકભાઈ રવજીભાઈ ગુજરવાડીયા (ઉ.વ. ર9) ધંધો, ડ્રાઈવીંગ તથા અન્‍ય એક મજુર અશોકભાઈ પાંચાભાઈ દેલાણીયા, ઉ.વ. રપ, ધંધો મજુરી, રહે. બન્‍ને મોટા ઝીંઝુડા વાળાઓ ટે્રકટર તથા રેતી ભરેલ ટ્રોલી સાથે મળી આવતા ટ્રેકટર તથા ટ્રોલીની કિ.રૂા.1,પ0,000 તથા તેમા ભરેલ આશરે એક ટન રેતીની કિ.રૂા.પ00 એમ કુલ કિ.રૂા.1,પ0,પ00 ના મુદ્યામાલ સાથે બન્‍નેઈસમો સામે આઈ.પી.સી. કલમ 379,114 મુજબ ધોરણસર કાર્યવાહી કરેલ છે. તથા ટ્રેકટરનાં માલીક જયસુખભાઈ ભદુભાઈ દેલાણીયા, રહે. મોટા ઝીંઝુડા વાળા બનાવ સ્‍થળે હાજર મળી આવેલ ન હોય, જેની બાદમાં ઉપરોકત ગુન્‍હામાં પોલીસ ર્ેારા અટક કરાયેલ છે.