Main Menu

સાવરકુંડલા એસ.ટી.ની બસો જુના બસ સ્‍ટેન્‍ડ ખાતે ન આવતા મુસાફરોને પડી રહેલી મુશ્‍કેલીઓ

અમરેલી, તા. 30
સાવરકુંડલા શહેરની મઘ્‍યમાં આવેલ નાનું બસસ્‍ટેન્‍ડ ખાતે અમરેલી જીલ્‍લા વિભાગીય નિયામક ર્ેારા ર01રમાં જાહેર પરિપત્ર બહાર પાડવામાં આવ્‍યો છે. સાવરકુંડલા ખાતે આવતી જતી તથા સાવરકુંડલા એસ.ટી. ડેપો ખાતેથી ઉપડતી તમામ બસોએ જુના બસસ્‍ટેન્‍ડ ખાતે મુસાફરો લેવા તથા ઉતારવા જવા. આમ છતાં સાવરકુંડલા એસ.ટી. ડેપો મેનેજર તથા એ.ટી.આઈ. ર્ેારા આ પરિપત્રનો અમલ ન કરતા સાવરકુંડલા શહેરની મઘ્‍યમાં આવેલ જુના બસ સ્‍ટેન્‍ડ ખાતે એક પણ બસ ન આવતા શહેરીજનોને બહારગામ જવા માટે છેક મહુવા રોડ ખાતે આવેલ નવા બસસ્‍ટેન્‍ડ ખાતે રીક્ષામાં જવું પડી રહૃાું છે.
સાવરકુંડલા ગ્રાહક સુરક્ષા મંડળનાં પ્રમુખ રમેશભાઈ હીરાણી ર્ેારા તારીખ ર6/11/1ર નાં રોજ પત્ર પાઠવી આ બાબતની ફરિયાદ કરતા અમરેલી વિભાગીય નિયામક ર્ેારા સાવરકુંડલાનાં જૂના બસસ્‍ટેન્‍ડ ખાતેથી એસ.ટી. બસ ન ચલાવતા ડ્રાયવર કન્‍ડકટર પર કાર્યવાહી કરવા માટે બે ઈન્‍સ્‍પેકટરોને મુકવામાં આવ્‍યા હતા અને સાવરકુંડલા ખાતેથી પસાર થતી તમામ બસો નાનાબસસ્‍ેન્‍ડ ખાતેથી ચાલતી થઈ ગઈ હતી. હાલમાં મહુવા, રાજુલા, ઉના, ખાંભા, વેરાવળ તરફથી આવતી જતી તમામ બસો નાના બસ સ્‍ટેન્‍ડ ખાતે આવતી ન હોવાથી લોકોને ના છૂટકે નવા બસસ્‍ટેન્‍ડ ખાતે જવું પડી રહૃાું છે. આ અંગે લોકો ર્ેારા વિભાગીય નિયામક તથા એસ.ટી. ડેપો મેનેજરને વારંવાર રજૂઆત કરવા છતાં કોઈ પરિણામ ન આવતાં મુસાફરોમાં ભારે રોષ જોવા મળી રહૃાો છે.