Main Menu

અવસાન નોંધ

ચલાલા : પ્રભાબેન લક્ષ્મણભાઈ મકવાણા (ઉ.વ.49) તે લક્ષ્મણભાઈ કરશનભાઈ મકવાણાના ધર્મપત્‍નિ અને ભાવેશભાઈ, હસમુખ, શોભાબેન, જલ્‍પાબેન, દયાબેનના માતુશ્રી તથા ભીખુભાઈ, અશોકભાઈ, ઉમેશભાઈના સાસુમાનું તા.ર6/6ના રોજ અવસાન થયેલ છે. તેમનું          પાણીઢોળ તા.ર/7ના રોજ તેમના નિવાસ સ્‍થાન દેવળા મુકામે રાખેલ છે.
રાજુલા : ઠા. શાંતિલાલ નાનાલાલ સોમૈયા(મનહરલાલ એન્‍ડ કાું. ખાંભાવાળા)નાં જમાઈ સુરત નિવાસી ઠા. મહેશકુમાર ધીરજલાલ માધવાણી (ઉ.વ.પર) તે નયનાબેનના પતિ ને દિલીપભાઈના બનેવી તથા મિલન તેમજ જયદીપના ફુઆ તા.ર6/6ને સોમવારના રોજ શ્રીજી ચરણ પામ્‍યા છે. તેમની સાદડી જૈન આરાધના ભવન (ઉપાશ્રય) બસ સ્‍ટેન્‍ડ પાસે, રાજુલા ખાતે તા.30/6ને શનિવારના રોજ સાંજે 4 થી 6 રાખેલ છે.
સાવરકુંડલા : નારણભાઈ લાવજીભાઈ મોરી (ઉ.વ.76) તેઓ નરેશભાઈ (પીજીવીસીએલ) તથા વિપુલભાઈના પિતાજીનું તા.ર4/6ના રોજ અવસાન થયેલ છે. સદગતનું બેસણું તા.ર8/6ને ગુરૂવારના રોજ સાંજે 4 થી 6 નિવાસસ્‍થાન હાથસણી રોડ, મહાકાળી ચોક, સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.
સાવરકુંડલા : ચંપાબેન બાબુભાઈ પરમાર (ઉ.વ.પપ)નું તા.ર7/6ના રોજ અવસાન થયેલ છે. સદગતની સાદડી તા.ર9/6ને શુક્રવારના રોજ 4 થી 6 નિવાસસ્‍થાન શ્રીજીનગર, હાથસણી રોડ, રામનાથ મહાદેવ મંદિર સામે, સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે. તથા પિયર પક્ષની સાદડી તા.ર8/6ને ગુરૂવારના રોજ 4 થી 6 નિવાસસ્‍થાન મારૂતિનગર, જકાતનાકા સામે, અમરેલી રોડ, સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.