Main Menu

બાબરામાં બ્રહ્મસમાજે જાગૃત્ત ખેડૂતનું શૌર્ય સન્‍માન પત્ર અર્પણ કરી સન્‍માન કર્યુ

બાબરામાં થોડા દિવસો પહેલા બ્રહ્મસમાજની દીકરીને બે ઈસમોએ અપહરણ કર્યુ હતું પણ હજુ અપહરણકારો કિશોરીને શહેરથી દૂર લઈ ને જાય તે પહેલાં જાગૃત્ત ખેડૂત લાભુભાઈ પાંભરે અપહરણકારોને પડકારતા તેઓ દીકરીને મુકી નાસી છૂટયા હતા. બાદમાં આ ખેડૂતે તે કિશોરીને પોતાના ઘરે સુરક્ષિત પહોંચાડેલ. જાગૃત ખેડૂત લાભુભાઈ પાંભર ર્ેારા માનવતાનું ઉત્તમ કાર્ય કરવા બદલ બાબરા સમસ્‍ત બ્રહ્મસમાજ ર્ેારા ગૌરવની લાગણી વ્‍યકત કરી તેઓનું ભવ્‍ય સન્‍માન કરવામાં આવ્‍યું હતું. અહીં શહેરમાં ગાયત્રી મંદિર ખાતે સમસ્‍ત બ્રહ્મસમાજનાં આગેવાનો ર્ેારા શૌર્ય સન્‍માન પત્ર આપી ભવ્‍ય સન્‍માન કરવામાં આવ્‍યું હતું. આ તકે વર્િેાન ભૂદેવો ર્ેારા વેદોકત મંત્રોચ્‍ચાર કરવામાં આવ્‍યા હતા. બાબરા સમસ્‍ત બ્રહ્મસમાજનાં અગ્રણી અરુભાઈ શુકલ, રાજુભાઈ તેરૈયા, ઉદયનભાઈ ત્રિવેદી, નરૂભાઈ ત્રિવેદી, પ્રવીણભાઈ ત્રિવેદી, મનોજભાઈ કનૈયા, જીતુભાઈ ત્રિવેદી, નરેન્‍દ્રભાઈ રાવલ, અતુલભાઈ ત્રિવેદી, કિરીટભાઈ ઈન્‍દ્રોડીયા, નરેશભાઈ ઉપાઘ્‍યાય, વસંતભાઈ ભટ્ટ, શાંતિભાઈ ત્રિવેદી, બાવકુભાઈ ત્રિવેદી, મુકેશભાઈ મહેતા, જીતુભાઈ જાની, ભાર્ગવભાઈ જોષી, મહેશભાઈરાજયગુરુ સહિત મોટી સંખ્‍યામાં સમસ્‍ત બ્રહ્મસમાજનાં આગેવાનો ઉપસ્‍થિત રહૃાા હતા. સમગ્ર કાર્યક્રમનું સંચાલન હિરેનભાઈ દવે ર્ેારા કરવામાં આવ્‍યું હતું તેમજ આભારવિધિ અરવિંદભાઈ ત્રિવેદી ર્ેારા કરવામાં આવ્‍યું હતું તેમજ કાર્યક્રમને સફળ બનાવવા સમસ્‍ત બ્રહ્મસમાજનાં યુવાનો ર્ેારા ભારે જહેમત ઉઠાવી હતી.


« (Previous News)