Main Menu

અમરેલી ખાતે કેન્‍દ્રીય મંત્રી રૂપાલાની ઉપસ્‍થિતિમાં ‘સંપર્ક ફોર સમર્થન’

ભાજપના સુશાશનના ચાર વર્ષના શાસનકાળના પ્રજા કલ્‍યાણકારી નિર્ણયો અને કામગીરી સૌએ નિહાળી છે, અનેક પડકારો વચ્‍ચે ભારતીય જનતા પક્ષની કેન્‍દ્ર સરકારે વણથંભી વિકાસયાત્રા આદરી છે જેને પ્રજા સમક્ષ મૂકવા અને માહિતગાર કરવા ભભસંપર્ક ફોર સમર્થનભભ કાર્યક્રમ અંતર્ગત અમરેલી જિલ્‍લા ખાતે કાર્યક્રમ યોજાયેલ જેમા જિલ્‍લાના પ્રબુઘ્‍ધ નાગરિકો, મહાનુભાવો, સામાજીક-શૈક્ષણિક આગેવાનો સંતો-મહંતો અનેરક્ષા કાર્ય સાથે સંકળાયેલા અગ્રણીઓની મૂલાકાત યોજાયેલ. કેન્‍દ્ર સરકારની 4 વર્ષની સિઘ્‍ધિઓ અને સુશાનન અંગેની વિસ્‍તૃત ચર્ચાઓ અગ્રણીઓ સાથે કરેલ જેમા દેશના સીમાડાના રક્ષણની જવાબદારી વહન કરી ચુકેલ નિવૃત એરમાર્શલ કુમાર જનકકુમાર સીંહજી,  વસંતભાઈ પરિખ, વિસામણભાઈ વાળા સહિત અનેક લોકો સાથે વિચારગોષ્ઠિ યોજાયેલ, જનસમુહ તરફથી પણ કેન્‍દ્ર સરકારની  સારી અને સંતોષકારી કામગીરી રહી હોવાનો પ્રભિાવ સાપડયો હતો. કેન્‍દ્રીય મંત્રી પરશોતમભાઈ રૂપાલાની આગેવાનીમા કૌશિકભાઈ વેકરીયા, અશ્‍વિનભાઈ સાવલીયા, રાજેશભાઈ કાબરીયા, દિપકભાઈ વધાસીયા, મયુરભાઈ હિરપરા, રાજુભાઈ ભુવા, ભરતભાઈ વેકરીયા, ઘનશ્‍યામભાઈ ત્રાપસીયા, ભરતભાઈ પાડા, રિતેશભાઈ મહેતા, દિલીપભાઈ રંગપરા, મયુરભાઈ માંજરીયા અને રણજીતભાઈ વાળા સહિત વિશાળ સંખ્‍યામા લોકો કાર્યક્રમમા જોડાયા હતા તેમ જિલ્‍લા ભાજપ મહામંત્રીની અખબારી યાદીમા જણાવાયેલ છે.