Main Menu

અમરેલી જિલ્‍લાની દીકરીઓને ભણવું છે પણ બસની વ્‍યવસ્‍થા નથી

રાજય સરકારે એસ.ટી.ની સુવિધા વધારવી જરૂરી
અમરેલી, તા.1ર
ગુજરાત સરકાર શિક્ષણ ઉપર ખાસ ભાર આપી રહી છે. ખખડધજ હાલતમાં દોડતી એસ.ટી.બસો ત્રાસદાયક છે. કિ.મી. પુરા થઈ ગયેલી બસ દોડાવાઈ  રહી છે. ત્‍યારે સરકારમાં બેઠેલા લોકોને પગાર વધારવામાં જ રસ છે. પ્રજા હિતનાં નિર્ણયો લેવાય છે. પણ અમલ કરાતો નથી તે દુઃખદ છે.
એસ.ટી.ની સામે ખનગી બસો સમયસર અને મુસાફરો કહે ત્‍યાં ઉભી રાખે છે. સરકારની દાનત સફ નથી. જેમ કે રાષ્‍ટ્રીયકૃત બેંકોમાં કોઈ લક્ષ્યાંક હોતો નથી. જયારે ખાનગી બેંકોમાં લક્ષ્યાંકને ઘ્‍યાનમાં રાખીને પ્રગતિ સાથે નફો કરતી હોય છે.
ગુજરાતના ગામડાઓ એસ.ટી.સેવાથી વંચીત છે ને સરકાર ડંફાશ જીકે છે. ગામડાઓની દિકરીઓને અભ્‍યાસ કરવો છે. એસ.ટી.પાસ હોય છે. પણ બસ નથી શું આ છે. ગુજરાત સરકારની સિઘ્‍ધિ !!! વાહન વ્‍યવહાર મંત્રીને ગામડાઓ ભાંગે તેમા રસ છે તેવું લોકોમાં ચર્ચાઈ રહહયું છે.
ત્‍યારે મુખ્‍યમંત્રીએ દરેક ગામડાઓને એસ.ટી.સેવા મળે તેવા કડક નિર્દેશ આપવા જોઈએ તેવી રજુઆત પણ સરકારમાં કરવામાં આવી છે.


(Next News) »