Main Menu

હું તો કાગળીયા લખી લખી થાકી ભાજપ તારા મનમાં નથી

પીપાવાવની આંદોલનકારી મહિલાઓએ પ્રધાનમંત્રીને પોસ્‍ટકાર્ડ મોકલ્‍યા
હું તો કાગળીયા લખી લખી થાકી ભાજપ તારા મનમાં નથી
આંદોલનકારી બહેનોએ તેમના પ્રધાનમંત્રી ભાઈને ચૂંટણી વચનની યાદ અપાવી
રાજુલા, તા.1ર
રાજુલા તાલુકાના દરિયાકાંઠા વિસ્‍તારના પીપાવાવ ધામના સરપંચ તથા ગ્રામજનો છેલ્‍લા 49 દિવસથી ગુજરાતી હેવી કેમિકલ્‍સ લિમિટેડ અને ભૂમાફીયાઓના કબ્‍જામાંથી ગામની જમીન મુકત કરાવવા માટે રાજુલા પ્રાંત કચેરી સામે ઉપવાસ આંદોલન કરી રહયા છે. ગુજરાત સરકારને અનેક વખત રજૂઆતો કરી છતાં પણ સરકાર દ્વારા ગામજનોને ન્‍યાય મળે તે ગામજનો સરકારના કોઈ પ્રતિનિધિ મળવા પણ નથી આવ્‍યા.આથી ગુજરાત સરકારથી નારાજ થઈ આજરોજ દેશના વડાપ્રધાન નરેન્‍દ્રભાઈ મોદીને આંદોલનકારીઓ દ્વારા પોસ્‍ટ કાર્ડ લખ્‍યા હતા. કારણ કે મોદી દિલ્‍હી જતા સમયે ગુજરાતની બહેનો કહેલું કે જયારે પણ જરૂર પડે ત્‍યારે મને એક પોસ્‍ટ કાર્ડ લખજો હું તમારો ભાઈ દિલ્‍હીમાં બેઠો છું. આથી પીપાવાવ ધામની બહેનો તથા આંદોલનકારીઓ દ્વારા પોસ્‍ટ કાર્ડ લખ્‍યા હતા. આ તકે રાજુલા તાલુકાના મહિલા પ્રમુખ ભાવનાબેન બાંભણીયા પણ ઉપસ્‍થિત રહયા હતા અને તેમણે પણ વડાપ્રધાનને પોસ્‍ટ કાર્ડ લખ્‍યું હતું. આંદોલન છાવણીની મુલાકાત લેતા અમરેલીના સામાજિક કાર્યકર્તા જગદીશભાઈ ચૌહાણ, અમરેલી જિલ્‍લા કોંગ્રેસના બક્ષીપંચ મોરચાના ચેરમેન નારાયણભાઈ મકવાણા, વીકટરના યુવા અગ્રણી અજયભાઈ શિયાળ, રણછોડભાઈ બાંભણીયા, મધુભાઈ સાંખટ સહિતના લોકો બહોળી સંખ્‍યામાં હાજર રહયા હતા અને દિવસના અંતે આંદોલનકારીઓ દ્વારા નાયબ કલેકટરને આવેદનપત્ર આપવામાં આવ્‍યું હતું.