Main Menu

અમરેલી જિલ્‍લાના પોલીસ વિભાગમાં 13 પીએસઆઈ ને 4 પીઆઈની અરસ-પરસ બદલી

નવનિયુકત પોલીસ અધિક્ષક નિર્લિપ્‍ત રાય દ્વારા
અમરેલી જિલ્‍લાના પોલીસ વિભાગમાં 13 પીએસઆઈ ને 4 પીઆઈની અરસ-પરસ બદલી
અમરેલી, તા.11
અમરેલીના નવનિયુકત પોલીસ અધિક્ષક નિર્લિપ્‍ત રાયે વહીવટી સરળતા ખાતર 4 પી.આઈ. અને 13 પી.એસ.આઈ.ની અસર-પરસ બદલી કરી હોવાનું જાણવા મળેલ છે.
જેમાં બાબરાના સી.પી.આઈ., વી.આર. ચૌધરીને બાબરા સી.પી.અઈ.માંથી અમરેલી સીટીમાં, બગસરાના પી.આઈ., આઈ.વી. રબારીને બાબરાનાં સી.પી.આઈ. અમરેલીનાં સી.પી.આઈ.  પી.પી. ચૌધરીને ધારીનાં સી.પી.આઈ. અને ધારીનાં સી.પી.આઈ., પી.વી. જાડેજાને સાવરકુંડલાના પી.આઈ.ની જવાબદારી સોંપવામાં આવી છે.
જયારે, પી.એસ.આઈ. પી.એન. મોરીને બાબરા, ડી.એ.તુવરને લાઠી, એ.વી. સરવૈયાને લીવ રીઝર્વ, એમ.એ. મોરીને બગસરા, એ.ડી. સાંબડને લીલીયા, જી.જે. મોરીને દામનગર, એન.એમ. જેતપરીયાને અમરેલી સીટી, કેડી ગોહિલને ધારી, સુ.જી.ડી.આહીરને જાફરાબાદ મરીન, જી.જી.જાડેજાને રીઝર્વ, એન.જી. ગોસાઈને અમરેલી સીટી, કે.ટી. બગડાને રીઝર્વ અને એમ.એચ. પરાડીયાને અમરેલી સીટીની જવાબદારી સોંપવામાં આવી છે.