Main Menu

અમરેલી એસઓજીએ હત્‍યા કેસમાં નાશતા-ફરતા શખ્‍સને ઝડપી લીધો

અમરેલી, તા.
પોલીસ અધિક્ષક નિર્લિપ્‍ત રાય દ્વારા અમરેલી જિલ્‍લા શરીર સંબંધી તેમજ મિલ્‍કત સબંધી ગુન્‍હાઓમાં જેલમાંથી નાસતા-ફરતાં આરોપીઓને ઝડપી પાડવા માટે સુચના આપવામાં આવેલ જે અન્‍વયે બી.એમ.દેસાઈ નાયબ પોલીસ અધિક્ષકના માર્ગદર્શન નીચે એસ.ઓ.જી.ના પોલીસ સબ ઈન્‍સ. આર.કેકરમટા તથા ટીમ એસ.ઓ.જી.એ ખાંભા પોલીસ સ્‍ટેશનના અંટાળા ગામે થયેલ હત્‍યાનો આરોપી બાબાભાઈ દેવકુભાઈ ખુમાણ રહે. પીપળીયા, તા.રાજુલા વાળા ગઈ તા.30/10/1પ થી અમરેલી જિલ્‍લા જેલ ખાતેથી પેરોલ રજા ઉપરથી ફરાર થયેલ હતા. અને મજકુર આરોપી છેલ્‍લા અઢી વર્ષથી નાસતો – ફરતો હતો જે અન્‍વયે આજ રોજ તા.8/6/ર018 ના રોજ એસ.ઓ.જી.ટીમને મળેલ બાતમી આધારે મજકુર આરોપી બાબભાઈ દેવકુભાઈ ખુમાણ રહે. પીપળીયા તા.રાજુલા વાળાને અમરેલી શહેરમાંથી ઝડપી પાડેલ છે. જિલ્‍લા જેલ ખાતે સોંપવાની કાર્યવાહી કરવામાં આવેલ છે.