Main Menu

ભૂમાફીયાઓ વિરૂદ્ધ સતત 38માં દિવસથી ચાલે છે આંદોલન

રાજુલા તાલુકાના દરિયાકાંઠા વિસ્‍તારના પીપાવાવ ધામ તથા આસપાસના ગામોનાલોકો છેલ્‍લા 38 દિવસથી લોકો ન્‍યાય માટે ઝઝુમી રહયા છે. લોકો પોતાની મજુરી છોડીને ભુખ્‍યા પેટે દરરોજ ન્‍યાય માટે બેસે છે. આંદોલન છાવણીમાં બાળકો, વૃઘ્‍ધા સહિતના 300 જેટલા લોકો ન્‍યાય માટે આંદોલન કરી રહયા છે. લોકોમાં કરવામાં આવતા તમામ પ્રકારના નુસખા આંદોલનકારીઓ દ્વારા અપનાવવામાં આવ્‍યા છતાં પણ આ સરકારને કાંઈ જ ફર્ક પડતો નથી. સરકાર ન્‍યાય નહીં આપવાનું નકકી કર્યું જ હોય તેવું લાગી રહયું છે. જો આગામી દિવસોમાં ગામજનોને ન્‍યાય નહીં મળે તો છેલ્‍લે ઈચ્‍છા મૃત્‍યુની અરજી કરવાની ફરજ પડશે તેવું આંદોલન કારીઓએ જણાવ્‍યું હતું કારણ કે ગામ રોજીરોટી જ રહી નથી તો જીવીને પણ શું કરવું ? હવે સરકાર કયારે હરકતમાં આવે તે જોવાનું રહયું ? દિવસના અંતે આંદોલનકારી અશોકભાઈ ભાણાભાઈ ગુજરીયા, અજયભાઈ શિયાળ, રણછોડભાઈ બાંભણીયા, સંતોષભાઈ ગુજરીયા સહિતના લોકોએ બહોળી સંખ્‍યામાં નાયબ કલેકટરને આવેદનપત્ર આપવામાં આવ્‍યું હતું.


« (Previous News)