Main Menu

અવસાન નોંધ

અવસાન નોંધ
સાવરકુંડલા : (લોહાણા મરણ) સાવરકુંડલા નિવાસી જીતુભાઈ મનસુખભાઈ સૂચક (ઉ.વ.પ1) નું તા.30/પ ને બુધવારના રોજ સુરત મુકામે દુઃખદ અવસાન થયેલ છે. તે જયંતીભાઈ હરિલાલ સૂચક રાધેશ્‍યામના ભત્રીજા તથા પ્રફુલભાઈ મનસુખભાઈ સૂચકના ભાઈ થાય છે. તેમની સાદડી તા.ર/6 ને શનિવારે લોહાણા વિદ્યાર્થી ભવન સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.
બાબાપુર : તરવડા નિવાસી દાનસિંહભાઈ રવિસિંહભાઈ પરમાર (ઉ.વ. 79) તે સુરસિંહભાઈ, રણજીતસિંહભાઈનાં પિતાજી તથા રૂષીરાજ તથા ધ્રુવદિપનાં દાદાનું તા. 30/પ નાં રોજ અવસાન થયેલ છે.
ચલાલા : ચલાલાનાં વતની હાલ સુરત રહેતાં જયસુખલાલ લાલજીભાઈમકદાણી, (ઉ.વ. 69) (ચલાલાવાળા) તે સ્‍વ. શાંતીલાલ લાલજીભાઈ મકદાણી અને ગુણવંતરાય લાલજીભાઈ મકદાણીનાં ભાઈ તેમજ હેંમાશુભાઈ, પિન્‍ટુભાઈ અને જીગ્નેશભાઈનાં પિતાશ્રીનું અવસાન તા. 1/6 નાં સુરત મુકામે થયેલ છે. સદગતની પ્રાર્થના સભા તા. ર/6 નાં રોજ શનિવારે સાંજે 4 થી 6 એસ.એમ.સી. કોમ્‍યુનીટી હોલ, રામેશ્‍વરમાં રેશીડન્‍સીની બાજુમાં, સીએનજી પંપની પાછળ, એલ.પી.સવાણી સ્‍કૂલ પાસે, પાલ, અડાજણ સુરત ખાતે રાખેલ છે.
લીલીયા : નટવરલાલ દુર્લભજી પંડયા, રે. જંગર (કોલડા) (ઉ.વ. 8પ) તે શાસ્‍ત્રી જયેશભાઈ પંડયાનાં પિતાશ્રી તથા સ્‍વ. કાન્‍તીલાલ દુર્લભજી પંડયા જેતપુરવાળાનાં નાનાભાઈનું તા. 1/6 ના રોજ અવસાન થયેલ છે. તેમની દશા તા.11/6 અને (ઉત્તરક્રિયા) તા.1ર/6 નાં રોજ રાખેલ છે.


« (Previous News)