Main Menu

ભોપાલ ખાતે યોજાયેલ બેઠકમાં ઉપસ્‍થિત રહેતા સાંસદ કાછડીયા

ગવર્નમેન્‍ટ આસ્‍યુરન્‍સ કમીટીની સ્‍ટડી ટુર અંતર્ગત તા. 19 મે, ર018ના રોજ ચેરમેન ડો. રમેશ પોખરીયાલ (નીશંક)ની અઘ્‍યક્ષતામાં ભોપાલ ખાતે યોજાયેલ બેઠકમાં અમરેલીનાં સાંસદ નારણભાઈકાછડીયાએ હાજરી આપેલ હતી. આ બેઠકમાં સાંસદ ઉપરાંત માર્ગ અને મકાન મંત્રાલયના અધિકારીઓ આઈ.કે. પાંડે, અમિત ઘોષ, ડી.કે. શર્મા અને સુમિત કુમાર ભારતીય રાષ્‍ટ્રીય રાજયમાર્ગનાં અધિકારી આર.કે. પાંડે, એમ.કે. જૈન અને એમ.એલ. પુરબીયા, મઘ્‍યપ્રદેશ શાસનનાં આર.કે.મહેરા, અખીલેશ અગ્રવાલ, અનિલ થંસૌરીયા અને જી.પી. કટારા, ઉર્જા મંત્રાલયના ડો. પંકજ સકશેના, સુતાપા મજુમદાર, બી.કે. ભટ્ટ, એસ.કે. ગુપ્‍તા, એ.એસ.પરીજા, એસ.કે.રાય અને બીહારીલાલ પાવરગ્રીડ કોર્પોરેશન ઓફ ઈન્‍ડીયાનાં પ્રભાકર સિંહ, ડી.કે.સિંહ, અનિલ જૈન, સુબીર સૈન, પી.સી. ગર્ગ, સંજય ગુપ્‍તા અને એ.કે.ચૌરસિયા, રક્ષા મંત્રાલયના મનીષ ઠાકુર અને કોમાડોર રામબાબુ, ડીફેન્‍સ રીસર્ચ ડેવલપમેન્‍ટ ઓર્ગેનાઈઝેશનનાં જકવાન અહમદ, વી.પી.પર્લીકર,ગોપાલ ભુષણ, આર.કે. શર્મા, એમ.કે.હાડા અને વિપુલ ગુપ્‍તા એવીએશન મંત્રાલયના રૂબીના અલી તથા એરપોર્ટ ઓથોરીટીના ડો. ગુરૂપ્રસાદ, અનીલકુમાર ગુપ્‍તા, પવન પરીહાર અને રાકેશ બાહરી સહીતનાં અધિકારીઓ તથા કમિટિના સભ્‍યો ઉપસ્‍થિત રહૃાા હતા.


« (Previous News)