Main Menu

ભાજપ સરકાર ‘‘અચ્‍છે દિન”નું વચન પુર્ણ કરે : કોંગ્રેસ

અમરેલીનાં કલેકટર મારફત મુખ્‍યમંત્રી રૂપાણીને આવેદનપત્ર પાઠવ્‍યું
ભાજપ સરકાર ‘‘અચ્‍છે દિન”નું વચન પુર્ણ કરે : કોંગ્રેસ
ભાજપ સરકારનાં રાજમાં ગરીબો અને મઘ્‍યમવર્ગીય પરિવારને જીવવું મુશ્‍કેલ બની રહૃાું છે
અમરેલી, તા.
અમરેલીનાં કોંગીજનોએ આજે કલેકટર મારફત મુખ્‍યમંત્રીને આવેદનપત્ર પાઠવીને વિરોધપક્ષ હજુ સક્રીય છે તેની સાબિતી આપવાનો ઉમદા પ્રયાશ કર્યો છે.
કોંગી આગેવાનોએ સૌપ્રથમ કર્ણાટકનાં રાજયપાલનાં એક તરફી નિર્ણયનો વિરોધ કર્યા બાદ પેટ્રોલ-ડિઝલનાં ભાવો આસમાને પહોંચી રહૃાા હોય તેને કાબુમાં લેવા અને કારમી મોંઘવારીમાં પિડાતા ગરીબ અને મઘ્‍યમવર્ગીય પરિવારોને બચાવી લેવાની માંગ કરી હતી.
આ તકે ધારાસભ્‍ય ઠુંમરે જણાવ્‍યું હતું કે, ભાજપની આ સરકાર જેટલા દિવસ રહેશે તેટલા દિવસ વધુ ભારતનું નખોદ નીકળવાનું છે. જેમાં પેટ્રોલ-ડિઝલમાં લૂંટ, જીએસટીના નામે લૂંટ, ખેડૂતોને ખેતપેદાશોનાં પોષણક્ષમ ભાવ ના આપી લૂંટ, શાળાઓમાં ફીની ઉઘાડી લૂંટ, ગેસના બાટલામાં ગૃહિણીઓની ઉઘાડી લૂંટ, દરેક સરકારી ખાતાઓમાં ભ્રષ્‍ટાચારથી ઉઘાડી લૂંટ, હાઈવે ઉપર ટોલટેક્ષનાં નામે લૂંટ, નિરવ મોદી, લલીત મોદી, માલ્‍યાની ગરીબ મઘ્‍યમવર્ગની મુડીની ઉઘાડી લૂંટ, ખોટા ઉત્‍સવો કરી નાગરીકોનાં ટેક્ષનાં પૈસાની ઉઘાડીલૂંટ તેમજ મહિલાઓનું ભારતીય જનતા પાર્ટીના કાર્યકર્તા ઘ્‍વારા ખુલ્‍લેઆમ શોષણ થઈ રહૃાું છે.
વધુમાં જણાવેલ છે કે, આ વિકાસશીલ સરકારે છેલ્‍લા 4 વર્ષમાં એટલો બધો વિકાસ કર્યો છે કે, ગેસ સિલિન્‍ડર ર80નાં 800 થયા, પેટ્રોલ-ડિઝલના પ6ના 7પ થયા, ખેડૂતોને મગફળીના 1100નાં 700, કપાસના 1400નાં 9પ0, ડુંગળી, ટમેટા અને બટાકા રોડ ઉપર ફેંકવાનો વારો આવ્‍યો, કેશલેસ સ્‍કીમ તો લાગ્‍યા પણ બેંકો જ કેશલેસ બની ગઈ, મનની બાત એ માત્ર પબ્‍લીસીટી સ્‍ટંટ બની ગયો, માલ્‍યા, નિરવ મોદી, લલીત મોદી, ગરીબ અને મઘ્‍યમવર્ગની બેંક ડિપોઝીટ ઉઠાવી વિદેશ ભાગી ગયા, ડોલર પ4 હતો તે સાહેબની ઉંમર કરતાં વધીને 67 ગયો, હોમ સ્‍ટેટ ગુજરાત, પીવાના પિયતના પાણી સિવાય વલખા મારે છે, કાળુનાણુ તો પરત ના આવ્‍યું પણ લોકોનું સફેદ નાણું નોટબંધી, જીએસટીથી સરકારે લઈ લીધું, દેશ અને ગુજરાતનો કૃષિ વિકાસ દર ર.પ0 ટકા અને વિકાસ દર ઘટીને પ ટકા થયો. ત્‍યારે દેશનાં બે ટકા લોકો (દલાલો) હજુ સરકારના વિકાસની વાતો કરે છે. કેમ કે તે બધા વચેટીયાનું કામ કરતા હોય છે. ભભસૌનો સાથ સૌનો વિકાસભભ એ માત્ર સ્‍ટંટ બની ગયો છે તેમ ઠુંમરે અંતમાં જણાવ્‍યું હતું.
આ તકે પંકજ કાનાબાર, સીમાબેન સાંગાણી, મુકતાબેન નાકરાણી, લલિત ઠુંમર, પરેશભુવા, કે.કે. વાળા, ફૈઝલ ચૌહાણ, નરેશ અઘ્‍યારૂ, ટીકુભાઈ વરૂ સહિતનાં કોંગી આગેવાનો મોટી સંખ્‍યામાં ઉપસ્‍થિત રહૃાા હતા.