Main Menu

અવસાન નોંધ

સાવરકુંડલા : મગનભાઇ રણછોડભાઇ બુંધેલીયા ઉંમર વર્ષ 86 તા. 16/પ/18ના રોજ રામચરણ પામેલ છે. તે સતિષભાઈ નૂતન હેરલાઇનર વાળાના પિતાશ્રી થાય, સદ્ગતનું બેસણું તા. 18/પ/18 ને શુક્રવારે સમય 4 થી 6 કલાકે તેમના નિવાસ સ્‍થાન અમરેલી રોડ મારુતિ નગર શેરી નંબર-ર સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.
સાવરકુંડલા : હિંમતલાલ ગિરધરલાલ પોપટના દિકરા જગદીશભાઇના ધર્મપત્‍નિ જયશ્રીબેન જગદીશભાઇ પોપટ ઉંમર વર્ષ 41 અવસાન પામેલ છે. તેમનું ઉઠમણું આજ તા. 18/પ/ર018 ના રોજ સાંજે 4 થી 6 લોહાણા મહાજન વાડી નદી કાંઠે સાવરકુંડલા ખાતે રાખેલ છે.
લીલીયા : મનિષભાઈ બિપીનચંદ્ર રાવલ (ઉ.વ.4પ) રહે. મોટા લીલીયા તે બિપીનચંદ્ર હરિપ્રસાદ રાવલ (જીઈબી લીલીયા)ના પુત્ર તથા શૈલેષભાઈ રાવલના નાના ભાઈ તથા ચંદ્રકાંતભાઈ ચુનીલાલ વ્‍યાસ (અમરેલી)ના જમાઈ તથા ધાર્મિક અને ક્રિષ્‍નાના પિતાનું તા.16/પના રોજ કૈલાસવાસ પામેલ છે. સદગતનું બેસણું તા.18/પને શુક્રવારના રોજ તેમના નિવાસ સ્‍થાન લાઠી રોડ, ધાનાણીના દવાખાના સામે, મોટા લીલીયા ખાતે સાંજના4 થી 6 દરમિયાન રાખેલ છે.
ધારી : રમણીકભાઈ બચુભાઈ ગોહેલ (ઉ.વ.61) તા.17/પ, ગુરૂવારના રોજ શ્રીગોપાલ શરણ પામતા સદ્ગતનું બેસણું તા.18/પ, શુક્રવારનારોજ સાંજના પ થી 7 કલાકે સુધી રાખેલ છે.
સાવરકુંડલા : રાઠોડ પ્રભુદાસ પરશોત્તમભાઈ (ઉ.વ.7પ) તે વિપુલ તથા હિતેશના પિતાશ્રીનું તા.14/પ/18નાં અવસાન પામેલ છે. સદ્ગતની સાદડી તા.18/પ/18 શુક્રવારના પ થી 7 તેમના નિવાસ સ્‍થાને, રાઠોડ શેરી, દેવળા ગેઈટ ખાતે રાખેલ છે.