Main Menu

અમરેલીનાં યુવકે વ્‍યાજ ભરી શકે તેમ ન હોવાથી ફીનાઈલ પીધી

અમરેલીનાં યુવકે વ્‍યાજ ભરી શકે તેમ ન હોવાથી ફીનાઈલ પીધી
ધંધામાં બેકારી હોય આર્થિક સંકડામણ વધી ગઈ
અમરેલી, તા. 1પ
અમરેલીમાં બાબાપુર રોડ ઉપર રહેતાં અને રસોઈનું કામ કરતાં પરેશભાઈ કનુભાઈ કવીશ્‍વર નામનાં 3પ વર્ષિય યુવકે ગત તા. 16/3 ના રોજ જયદિપ વાળા પાસેથી રૂા.ર0 હજાર લીધા હતા જેનાં દરરોજ રૂા.ર00 મુળ રકમ પરત ન કરે ત્‍યાં સુધી આપવાની શરતે લીધા હતા. જયારે અમુક દિવસો સુધીનાણાં ચુકવ્‍યા બાદ ચુકવી નહી શકતાં બાકી પૈસાની ઉઘરાણી કરી હતી.
જયારે લાલજીભાઈ ચાવડા પાસેથી ગત તા. ર3-11-17 નાં રોજ રૂા.1 લાખ 1ર ટકાનાં વ્‍યાજે લીધા હતા અને અત્‍યાર સુધીમાં પ0 હજાર પરત આપેલા છે. તેમણે પણ પોતાના બાકી નાણાની ઉઘરાણી શરૂ કરતાં આ રસોઈ કામ કરતાં યુવકનો ધંધામાં બેકારી હોય, જેથી નાણાં ચુકવી શકે તેવી સ્‍થિતિમાં ન હોવાથી પોતાની  મેળે ફીનાઈલ પી લેતાં તેમને સારવાર માટે દવાખાને ખસેડવામાં આવેલ છે.